Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi tabia ya kula chakula huku mnaongea kwenu bado ipo?

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by nitonye, Feb 16, 2012.

  1. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #1
    Feb 16, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,164
    Likes Received: 464
    Trophy Points: 180
    Nakumbuka enzi bado niko mdogo ilikuwa ni marufuku kwa mtu yeyote kuongea wakati wa chakula isipokuwa baba a.k.a dingi. Halafu unakuta kamlango kanasogezwa kidogo kama kanataka kufungwa hivi. Ukienda kwa jilani unapiga hodi ukasikia kimya ujue watu wanafinya vitu. Je hivi hii kitu bado inaexist?
     
  2. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #2
    Feb 16, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    mbona vipo hasa kwa wale wanaishi nyumba za kupanga..
     
  3. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #3
    Feb 16, 2012
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,618
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Hahahaha, sisi home muda wa chakula was in fact time kwa kila mtu kusema how his/her day was na kujichanganya kama familia. The only times we were not allowed to talk-sana- ni kama wazee wamepokea wageni na wanaongea mambo yao. Then you could comment only when invited to.
     
  4. v

    valid statement JF-Expert Member

    #4
    Feb 16, 2012
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 2,730
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 160
    Sasa msipoongea saa mnakula, na mko pamoja mkaongee wapi?
    Wakati wa kula ndo muda muafaka wa nyinyi kuongea.
     
  5. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #5
    Feb 16, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,164
    Likes Received: 464
    Trophy Points: 180
    Kuna watu wanakula kwa kushare sahani au sinia kwa hiyo ili kuavoid foul inabidi kila mmoja awe kimya
     
  6. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #6
    Feb 16, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,164
    Likes Received: 464
    Trophy Points: 180
    Tena huko ndio sana ukiingia ndani chakula kinafichwa chini ya kitanda halafu watu wanakausha
     
  7. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #7
    Feb 16, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,164
    Likes Received: 464
    Trophy Points: 180
    Wazee wengine wanadai kwamba sio adabu mtu akiwa anakula huku anaongea
     
  8. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #8
    Feb 16, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Valid Statement! Ni hivi mtoa trade amezungumzia rules za zamani na sasa wakati wa mlo.
    Takriban nyakati zile karibu kanuni za mlo zilikua zinafanana kwa jamii nyingi.
    Mf. Sisi ilikua ni marufuku kuongea na ni marufuku kuangalia watu usoni , pia ni marufuku kuzama kunako bakuli la finyango hadi m'sure awagaie ! Giza likiingia ni ndani.
    Hatukua na prep wala tution !
    Hom hapakua na Tv zaidi ya redio.
    Shangaa katika shule wengi wa kizazi kile tume'parfom vizuri.
    Lakini hiki kizazi cha Dotcom chakula kinawekwa kwenye hotpot kila mdau anahudumu kwa mda wake, mlo na maongezi , Tv , e.t.c, baadae prep, tution kibao!
    Subiri final result kama Mwanaasha Jeikei !
     
Loading...