Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi samuel etto bado ana mawasiliano na huu dada?

Discussion in 'Jamii Photos' started by C.T.U, Apr 6, 2012.

  1. C.T.U

    C.T.U JF-Expert Member

    #1
    Apr 6, 2012
    Joined: Jun 1, 2011
    Messages: 4,671
    Likes Received: 1,013
    Trophy Points: 280
    Kama kakata mawasiliano nae niunganishe na ili pasaka yangu hii iende vizuri DSC04813.JPG
     
  2. kichwat

    kichwat JF-Expert Member

    #2
    Apr 6, 2012
    Joined: Mar 4, 2010
    Messages: 1,814
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    ... Labda umuulize huyo dada kama anamawasiliano na Etoo, itakuwa rahisi zaidi kupata jibu
     
  3. C.T.U

    C.T.U JF-Expert Member

    #3
    Apr 6, 2012
    Joined: Jun 1, 2011
    Messages: 4,671
    Likes Received: 1,013
    Trophy Points: 280
    jf raha sana unapewa jibu la kukasirisha then unabaki unacheka mwenyewe..
    Ndio yamenitokea sasa hivi
     
  4. dubu

    dubu JF-Expert Member

    #4
    Apr 6, 2012
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 3,022
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    kipindi kile eto'o amekuja bongo na cameron mademu wa kibongo walimtolea macho sana
     
Loading...