Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi Ripoti ya Waangalizi wa Uchaguzi wa Rais 2010 ilishatoka?

Discussion in 'Jamii Intelligence' started by Ibrah, Jan 27, 2012.

  1. Ibrah

    Ibrah JF-Expert Member

    #1
    Jan 27, 2012
    Joined: Mar 22, 2007
    Messages: 2,709
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Wadau, nina hamu sana kupata Ripoti ya Waangalizi wa Uchaguzi wa mwaka 2010, hususani ule wa Rais.
    Je, ripoti ilitolewa? Kama ndiyo, Nitaipatake?
     
  2. f

    faloyce2001 Member

    #2
    Feb 5, 2012
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Report haiwezi kutolewa kwa kuwa aliyeshinda yuko mtaani na aliyeshindwa yuko magogoni.
     
Loading...