Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi ni kweli nampenda au nataka kulipa kisasi?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by pomo, Jul 6, 2011.

  1. pomo

    pomo JF-Expert Member

    #1
    Jul 6, 2011
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 265
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    niaje wana jf, mimi ni kijana wa miaka 28, mnamo mwaka 2002 nilikuwa na mpenzi wangu wa kike alikuwa kamaliza A level na mimi nilikuwa nimemaliza o level na nilikuwa nafanya kazi za vibarua(kazi zisizo na ujuzi).wakati anamaliza shule nilimuahidi nita mnunulia zawadi za sherehe. kwa bahati mbaya sikupata fedha na mawasiliano yalikuwa ni barua kwa wakati huo na sikuweza kumjulisha. matokeo yake ya A level yalipotoka alikuwa amefaulu kwa kupata division 1, baada ya hapo alianza visa na kusema mimi ni bahili na siwezi kupata mwanamke kama nikiendelea hivi. chakushangaza ni kuwa nilikuwa namsaidia hapo mwanzo na bado ninampenda hadi hii leo. kuna siku nilikutana nae(2008) akiwa kamaliza chuo, nilijaribu kumwambia bado nampenda lakini yeye akasema eti wakati ule alikuwa bado mdogo na hakuwa na maamuzi na mimi nataka kumlipizia kisasi, anasema nimpe muda wa kujifikiria. mimi najiuliza ni kweli alikuwa hana maamuzi wakati huo? je amekuwa na jeuri hiyo baada ya yeye kufaulu A level nakuwa na uhakika wa kwenda chuo? na mimi ni kibarua sina muelekeo? mimi sikuwa na nia ya kulipa kisasi
     
  2. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #2
    Jul 6, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,262
    Likes Received: 1,962
    Trophy Points: 280
    You are man, fight for your best.
     
  3. I

    Ikunda JF-Expert Member

    #3
    Jul 6, 2011
    Joined: Jul 12, 2010
    Messages: 723
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    achananae songa mbele
     
  4. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #4
    Jul 6, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,549
    Likes Received: 912
    Trophy Points: 280
    Mpende akupendae_asiyekupenda achana nae,....thats how we do
     
  5. BABA JUICE

    BABA JUICE JF-Expert Member

    #5
    Jul 6, 2011
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 424
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Fuata moyo wako..ukweli unaujua ww kama unampenda kweli
     
  6. charger

    charger JF-Expert Member

    #6
    Jul 6, 2011
    Joined: Nov 21, 2010
    Messages: 2,318
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Pole sana,dunia ndivyo ilivyo tafuta mtu mwingine anaekupenda huyo atakupotezea muda tu
     
  7. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #7
    Jul 6, 2011
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 16,657
    Likes Received: 3,969
    Trophy Points: 280
    Hapo nadhani ali-translate lugha uliyoingilia nayo...jaribu kutafakari tena jinsi mazungumzo yenu yalivyokwenda!!!
     
  8. pomo

    pomo JF-Expert Member

    #8
    Jul 6, 2011
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 265
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    sio lugha mwana jf, mambo yalikwenda vizuri mwanzo badae akageuka hata nafasi ya kuongea nae hakutaka kunipa
     
  9. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #9
    Jul 6, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Pole sana, Lakini nadhani kulipiza kisasi sio sawa kama yeye alifanya kosa haimanishi na wewe ufanye kosa,wewe kua muungwana na songa mbele na maisha nna hakika Mapenzi sio kwanza wala si mageni kwako,unajua kupenda na kupendwa sasa asikupoteze time.
     
  10. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #10
    Jul 6, 2011
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145

    dahhh, unasikitisha sana kaka, basi usilalame sana unamkufuru mungu, ushamshtakia inatosha ...mungu atakulipia kaka.
    Pole.
     
  11. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #11
    Jul 6, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,150
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    mkuu hapo hauna chako...kama vipi kubali matokeo na usiandike barua ya kukata rufaa.
     
  12. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #12
    Jul 6, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,058
    Likes Received: 326
    Trophy Points: 180
    Fanya unachoona kinafaa kama ilipangwa awe wako atakutafuta tuu hata kama wewe huna kazi ila kama sio hivyo we endelea na maisha pambana uwe na maisha yako
     
  13. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #13
    Jul 6, 2011
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,658
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    hiyo ishakuwa oversize kwako tafuta size yako vinginevyo utauumiza bureeee moyo wako.
     
  14. Jomse

    Jomse JF-Expert Member

    #14
    Jul 6, 2011
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 275
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Jaribu kumwelewa ni kweli alikuwa mdogo kipindi hicho.Usilipize kisasi kwani maandiko yanatukataza .twaambiwa Kisasi ni cha Bwana.
     
  15. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #15
    Jul 6, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,255
    Trophy Points: 280
    umeambiwa atakupa jibu,unaonaje ukasubiri kwanza?haiwezekani ukutane nae tu,umuambie i lavu yuuuu, nae akuambie i lavu yuuu three? huo ungekuwa uongo.mpe nafasi,muoneshe kama bado ungependa muwe marafiki na usome alama za nyakati utajua cha kufanya.kama mungu kakupangia huyo,muache aseme nae basi.kuwa na subra kaka,mtoto wa kike shurti ajifikirie kidogo asije akageuka daladala!
     
  16. Shantel

    Shantel JF-Expert Member

    #16
    Jul 6, 2011
    Joined: Feb 7, 2011
    Messages: 2,024
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Tafuta kibarua mwenzako mwaego, maana huyu keshaonesha hana haja na wewe, usije endelea nae ukaja juta badae, na ukaishi kama mtumwa wa mapenzi, muda wote huo ulikuwa bado kibarua hukuendelea na shule?
     
  17. God bell

    God bell JF-Expert Member

    #17
    Jul 6, 2011
    Joined: May 13, 2011
    Messages: 548
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Tafuta mke wa kuoa alielingana na level yako ya elimu. Huyo kashamaliza mpaka chuo, wewe fom4. Atakutesa.
     
  18. Magulumangu

    Magulumangu JF-Expert Member

    #18
    Jul 7, 2011
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 3,041
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135

    mkuu hapo kwenye red unamaana mpaka leo ni 2008 au ulimaanisha nini? Siajelewa chochote mzee...halafu 2008 mpaka leo hii 2011 bado ana uhakika wa kwenda chuo au unamaanisha nini mzee? by the way pole mzee...Huyo atakuwa anauhakika wa kuwa mjini ndugu.....kuna wanachuo wenzake na mapapaaa MSOFE....
     
  19. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #19
    Jul 7, 2011
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,091
    Likes Received: 1,116
    Trophy Points: 280
    pole sana man .. single ladies they are every where ... just keep your eyes open
     
  20. pomo

    pomo JF-Expert Member

    #20
    Jul 7, 2011
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 265
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mwaka huu ni 2011 mwana....alinipa kibuti 2002.....nikakutananae tena 2008 akiwa kamaliza chuo, vp cjaeleweka wapi tena mwana jf
     
Loading...