Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi ni kweli jamani?

Discussion in 'JF Doctor' started by Butho Mtenzi, Mar 19, 2011.

  1. Butho Mtenzi

    Butho Mtenzi JF-Expert Member

    #1
    Mar 19, 2011
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 320
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Natumaini mpo poa wana Jf mie jamani naomba kuuliza ni kweli Mwanamke kama amewahi kutoa mimba kuna uwezekano mkubwa wa kupata mimba hata kama sio siku za hatari?
     
  2. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #2
    Mar 19, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    tumsubirie dokta wa shift aje kujibu hili suali. kwasasa tunaomba utumie kinga mpaka daktari wetu atakapowasili kukupatia jibu. asante kwa ushirikiano
     
  3. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #3
    Mar 19, 2011
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    hapana sio kweli mfumo ni ule ule
     
  4. kapotolo

    kapotolo JF-Expert Member

    #4
    Mar 19, 2011
    Joined: Sep 19, 2010
    Messages: 3,708
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    short and clear!
     
  5. Butho Mtenzi

    Butho Mtenzi JF-Expert Member

    #5
    Mar 19, 2011
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 320
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ahsante Mkuu!
     
  6. NOT ENOUGH

    NOT ENOUGH JF-Expert Member

    #6
    Mar 19, 2011
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 522
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Bailojia ya wapi hiyo?
     
  7. Babu Lao

    Babu Lao JF-Expert Member

    #7
    Mar 19, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 2,056
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Dr kweli wewe ni mtaalam hakuna kuchakachua maneno ha ha haaa
     
  8. Papa Diana

    Papa Diana JF-Expert Member

    #8
    Mar 19, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 304
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Labda sanana ni mvurugiko wa "cycle" yake kwa muda....kwahivyo awemwangalifu wakati wote mpaka pale atakuwa na uhakika kwamba siku zake zipo kama kawaida!
     
  9. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #9
    Mar 19, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,825
    Likes Received: 1,986
    Trophy Points: 280
    hebu kawaulize madadkrtari huko unatuletea sisi ili iweje..........................
     
  10. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #10
    Mar 20, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    hapa ni jf doctor. Madaktari wapo humu.
     
Loading...