Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

hivi mbowe ndo chaguo sahihi urais 2015?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by kingxvi, Feb 27, 2011.

  1. kingxvi

    kingxvi JF-Expert Member

    #1
    Feb 27, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 883
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nimekuwa nikiona post nyingi za watu kipindi hichi wakipost chini utakuta namuunga mkono freeman aikael mbowe agombee urais 2015 hivi kweli chadema yeye ndio chaguo sahihi? Tuangalie tusije kizika chama chetu maana siamini kama anasound kwa watu kama slaa.!
     
  2. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #2
    Feb 27, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    sasa kubalianeni ninyi wenyewe nani atawafaa halafu ndio mtuambie
     
  3. Mlengo wa Kati

    Mlengo wa Kati JF-Expert Member

    #3
    Feb 27, 2011
    Joined: Feb 16, 2011
    Messages: 2,734
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mbowe yuko juu! Kaimarisha sana chadema,anafaa 2015
     
  4. Waberoya

    Waberoya JF-Expert Member

    #4
    Feb 27, 2011
    Joined: Aug 3, 2008
    Messages: 8,484
    Likes Received: 767
    Trophy Points: 280
    Hakuwa ameimarisha chama kabla ya 2010-election?
     
  5. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #5
    Feb 27, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Tanzania haihitaji rais kama mbowe... we dont want another jungle circus, chadema have many talents and qualities, tumuache mbowe aendelee na guerrilla style which is effective akiwa kama chaiman
     
  6. Ibra Mo

    Ibra Mo JF-Expert Member

    #6
    Feb 27, 2011
    Joined: Oct 27, 2010
    Messages: 795
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    We umekurupuka!!Wengine tunavisit hii forum daily lkn cjawahi ona hayo maoni ambayo ni yako binafsi.Chadema ni wa2 makini wana viongozi makini na wanafanya maamuzi kupitia tafiti na vikao vya Chama so swala la mgombea wa 2015 ni swala la kusubiri nakuona huwezi ukavuka mto kabla yakufika mtoni.
     
  7. Quinine

    Quinine JF-Expert Member

    #7
    Feb 27, 2011
    Joined: Jul 26, 2010
    Messages: 6,498
    Likes Received: 2,509
    Trophy Points: 280
    Wale wale na malengo yale yale, hiyo multiple choice mtajaza wenyewe sisi leo tuko Tarime kwa wanaume, Rorya, Bunda, Serengeti, Mwibara na Musoma Vijijini kwa fisadi. Mambo ya kugombania urais yako CCM nasikia wameanzisha kundi lingine la wazee sasa yamefika manne mtakoma.
     
  8. T

    Teh Teh Teh Member

    #8
    Feb 27, 2011
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 39
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Namuunga mkono Aikael Mbowe kugombea Urais wa 2015, lakini ikiwa kama Dr. Slaa hatakubali kigombea tena. sioni mtu mwingine ndani ya CHADEMA kwa sasa kuja kugombea Urais, zaidi ya Slaa na Mbowe.
    List zingine kama za akina Godbless Lema, John Mnyika, Dr. Kitila Mkumbo, Zitto Kabwe, zinapaswa zisubiri kuanzia mwaka 2020, wakati akili zao zitakapokuwa zimekomaa kwa kuongoza nchi, ili tusipate Rais kama Jakaya Kikwete - ambaye hana ukomavu wa akili.

    hata hivyo siasa zina dyanimics nyingi sana. tujipe subira tuone hadi 2015. Ni nani ambaye mwaka 2006 angejua kuwa Dr. Slaa angegombea Urais. tusubiri marekebisho ya Katiba, tusubiri watu wapya kutoka CCM. Tusubiri., tusubirini jamani. hata hivyo Mbowe can make it......haki yake tumpeni.
     
  9. Waberoya

    Waberoya JF-Expert Member

    #9
    Feb 27, 2011
    Joined: Aug 3, 2008
    Messages: 8,484
    Likes Received: 767
    Trophy Points: 280
    Yaani CCM wakisoma post kama hii ya kwako wanasikia raha na kusema '' wa kwetu huyu'' akili zao hazijakomaa ,acha matusi wewe
     
  10. K

    KERENG'ENDE JF-Expert Member

    #10
    Feb 27, 2011
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 398
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Haya mambo mnayo tuletea ni kubashiri sasa sijajua wenzetu wana shekh Yahaya na CDM wana fanya maamuzi kupitia tafiti sasa sijui mpango huo CDM wameacha? na kuanza lamli hapo sasa sijui King atatuambia vizuri maana hayo anayo yaona JF mimi sija yaona.Halafu lazima tufahamu priority ni ipi kwa wakati huu, sidhani kama jambo lamsingi kwa CDM kwa sasa ni kutafuta raisi wa 2015 na sio kujenga chama na kutafuta uungwaji mkono na wananchi. Kama mpango utakuwa ni uraisi na sio kujenga taasisi basi tumaini langu litakuwa limepotea na hivyo wana JF nitawaomba mnisaidie kwa kuni tafutia psychologist na counselor maana nitakuwa nimechanganyikiwa kwa kukosa matumaini
     
  11. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #11
    Feb 27, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Yawezakuwa bt hutegemea na Matakwa ya mwenyezi, kwa sasa twaweza sema ni kiongozi mzuri, mwenyekiti makini mwenye dira juu ya chama chake, ktk uongoz wake amekifikisha chama mbali, hapa kilipo. Nawasifu CDM KWA MIKAKATI (STRATEGIES).
     
  12. Quinine

    Quinine JF-Expert Member

    #12
    Feb 27, 2011
    Joined: Jul 26, 2010
    Messages: 6,498
    Likes Received: 2,509
    Trophy Points: 280
    How, substantiate your sentence.
     
  13. Quinine

    Quinine JF-Expert Member

    #13
    Feb 27, 2011
    Joined: Jul 26, 2010
    Messages: 6,498
    Likes Received: 2,509
    Trophy Points: 280
    KERENG'ENDE nakuunga mkono kwenye bold priority ya chama kwa sasa ni kukijenga na si kutafuta nani awe rais.
     
  14. Ta Muganyizi

    Ta Muganyizi JF Gold Member

    #14
    Feb 27, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 4,890
    Likes Received: 154
    Trophy Points: 160
    Jamani tusibishane kwa hili. Mie naona bora tumuombee uzima mzee Slaa ambaombaye ni Critical Thinker. Mbowe yupo na ninaamini hata kauli anazozitoa zimefikiriwa kwa kina na watu Kama Slaa. Akikubali kugombea tena Slaa, itakuwa safi sana. Maana waliompa kura Kikwete wanahisi kwa sasa kama walikuwa wamelaaniwa na maskini wa Tanzania wanaohangaika.
     
  15. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #15
    Feb 27, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    watu wa chadema hatuna mawazo ya kijuha-**** kama hayo
     
  16. S

    Selemani JF-Expert Member

    #16
    Feb 27, 2011
    Joined: Aug 26, 2006
    Messages: 866
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Mbowe ni kama Sara Palin tu. Mkimpa nomination imekula kwenu. Slaa si alisema yeye atakuwa one term president only? Sasa 2015 na umri wake, kampeni zitamshinda. 2015 we should vote according to our demographics. Janu Makamba, Zitto Kabwe, vijana flani. Hawa wazee regardless wametoka chama gani hawawezi tena kuleta maendeleo in this day and age.
     
  17. TUNTEMEKE

    TUNTEMEKE JF-Expert Member

    #17
    Feb 27, 2011
    Joined: Jun 15, 2009
    Messages: 4,577
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    mbowe ni kichaa
     
  18. The Analyst

    The Analyst JF-Expert Member

    #18
    Feb 27, 2011
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 464
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 45
    Inawezekana hata yeye Mbowe anatamani kufanya hivyo na baadhi ya wafuasi wa CDM wangependa iwe hivyo. Binafsi sishauri agombee 2015. Ni mwanasiasa anayejua kuchanga vizuri karata zake lakini, itakuwa ngumu kwake kukwepa vishawishi vya Mafisadi wapya watakaojitokeza siku za usoni.
    Wengi hamtanielewa katika hili lakini mafisadi ni wengi kweli hapa nchini na wengine ni ndugu zetu wa damu. RA anajulikana sana kwa kuwa ameiajiri serikali ya awamu ya nne kuanzia rais. Hata yeye Mbowe kuna pesa za wafadhili anapata bila shaka. Swali ni, je yeye atakwepa vipi kama wafadhili watataka mgao wao wa faida?
    Ni vizuri CDM waanze kuwakuza watu kama Tundu Lissu endapo wataona Slaa amezeeka.
     
  19. Waberoya

    Waberoya JF-Expert Member

    #19
    Feb 27, 2011
    Joined: Aug 3, 2008
    Messages: 8,484
    Likes Received: 767
    Trophy Points: 280
    mawazo ya mto hoja yako ki-ccm zaidi, kama chadema ina operate hivyo then we have problem! wagombea urais wanapitishwa na wanachama wa chama! CCM tu ndio wanatabia ya kuzuia wengine kuchuukua form!
     
  20. M

    Marytina JF-Expert Member

    #20
    Feb 28, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    nakuunga mkono.
    Mbowe anafaa sana kwa siasa za uenyekiti na sio urais.
    Leo Mbowe akianzisha chama kipya kitakua kwani ni mjuzi.Kwa nafasi ya urais bado Dr Slaa ni namba wani.
    Kumbukeni Obama na Bush si wenyeviti ila walifaa kwenye ugombea urais
     
Loading...