Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi mbona VODA na TIGO zimekuwa ghali sana???

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by SirBonge, Oct 15, 2011.

  1. S

    SirBonge JF-Expert Member

    #1
    Oct 15, 2011
    Joined: Jul 18, 2010
    Messages: 324
    Likes Received: 123
    Trophy Points: 60
    Jamani mwenzenu siku hizi nikiweka vocha hazikai na matumizi ni yale yale tu, kwani gharama zimeongezeka au?? na mbona ni kimya kimya?
     
  2. mysteryman

    mysteryman JF-Expert Member

    #2
    Oct 15, 2011
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 987
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hamia airtel wewe ndugu jamaa na marafiki...mtandao unaolipa kodi
     
  3. NEW NOEL

    NEW NOEL JF-Expert Member

    #3
    Oct 15, 2011
    Joined: May 21, 2011
    Messages: 818
    Likes Received: 79
    Trophy Points: 45
    Ninachofahamu Voda wanachaji shilingi mia kwa dakika moja. Na Shilingi 59 kwa sms moja.
     
  4. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #4
    Oct 15, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,702
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    na bado mtakoma, vya bure ni gharama mkuu!
     
  5. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #5
    Oct 15, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,596
    Likes Received: 2,780
    Trophy Points: 280
    Gharama zimeongezeka!
     
  6. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #6
    Oct 15, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,596
    Likes Received: 2,780
    Trophy Points: 280
    Airtel nao ni balaa!
     
  7. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #7
    Oct 15, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,288
    Likes Received: 3,063
    Trophy Points: 280
    hz sio kampeni za kuhamia. . . kweli?
     
  8. M

    Mgongo wa paka JF-Expert Member

    #8
    Oct 15, 2011
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 486
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    ukweli gharama imekuwa tu much haswa voda ninoma pesa yaenda kama maji
     
  9. M

    Madcheda JF-Expert Member

    #9
    Oct 15, 2011
    Joined: Feb 18, 2009
    Messages: 415
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    kweli aise,me nikiweka inaisha kabla sijapiga
     
  10. kinyoba

    kinyoba JF-Expert Member

    #10
    Oct 15, 2011
    Joined: Jun 2, 2011
    Messages: 1,167
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Hahahahahahaa! We si mzee wa kukopa, nipige tafu na tigo niwezeshe! Nazikubali sana hizo computer za kufuatilia madeni! Sekunde tu ushalipa deni.
     
  11. Kibanga Ampiga Mkoloni

    Kibanga Ampiga Mkoloni JF-Expert Member

    #11
    Oct 15, 2011
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 12,399
    Likes Received: 225
    Trophy Points: 160
    Wcha hutani, Haiwezekani hi!!!!!
     
  12. Achahasira

    Achahasira JF-Expert Member

    #12
    Oct 16, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 1,220
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wakuu airtel charges zao zipo hivi
    saa 6.00 am - 5.00pm 1 tsh per sec
    saa 5.00pm-10.00pm 2.5 tsh per sec
    saa 10.00pm-6.00am 0.25 tsh per sec.

    note:airtel kwenda airtel

    ndugu naomba kujuzwa kuhusu voda na tigo
     
  13. G

    Glad Member

    #13
    Oct 16, 2011
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    WanaJF nasikitishwa na kushangazwa sana na TIGO kwa sasa jinsi gharama za kuongea hata tigo kwenda tigo zilivyopanda!! Kwanini imekua hivi? Yaan dakika 4 Tshs.1000!!? Wadau nisaidieni?
     
  14. Arafat

    Arafat JF-Expert Member

    #14
    Oct 16, 2011
    Joined: Nov 17, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 0
    Voda ndio wezi balaa! Nadhani ya makampuni yote tunatakiwa kukogoma maana hawa viongozi wetu wanaongwa na makampuni ya simu hivyo hawawezi kufanya kitu.
     
  15. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #15
    Oct 16, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,702
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    na bado nchi ishamegwa vipande vipande. wengine wako kwa rostam, wengine lowassa na wengine kwa chenge. Asa nyie mlionunuliwa na lowassa na rostam ndo mtakoma, heri yetu tuliouzwa kwa m.kwere na chenge
     
  16. Dumelambegu

    Dumelambegu JF-Expert Member

    #16
    Oct 16, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 1,053
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Nchi hii ni kuliwa tu kwa kwenda mbele. Wanyonge wanakamuliwa huku viongozi wakishuhudia bila kuchukua hatua yoyote.
     
  17. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #17
    Oct 16, 2011
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Tigo hawana lao,majizi watupu.
     
  18. Kibanga Ampiga Mkoloni

    Kibanga Ampiga Mkoloni JF-Expert Member

    #18
    Oct 16, 2011
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 12,399
    Likes Received: 225
    Trophy Points: 160
    Let's go and OCCUPY THEIR OFFICES.
     
  19. Q

    Qualbalasad Member

    #19
    Oct 16, 2011
    Joined: Jul 14, 2011
    Messages: 92
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tatizo nimeliona kwa Tgo ukiweka vocha inalika bila hata kutumia huduma yoyote kwa mara 3 salio langu linatoweka situmii ring tone caller au upokeaji wa sms za taarifa yoyote. Voda, sijao tatizo sana na tarif zao, wapo na ughali fulani lkn ukifuata tarif yao wapo poa
     
  20. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #20
    Oct 16, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Mitandao imeungana sasa ina dictate bei! vile vita vya kushusha bei mpaka zero vimekwisha wengine wamegundua watakufa very soon so wameamua kukaa meza moja na kukubaliana bei elekezi
     
Loading...