Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi Marekani inataka niamini kwamba imewashindwa Wasomali hawa?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Tikerra, Dec 29, 2008.

  1. T

    Tikerra JF-Expert Member

    #1
    Dec 29, 2008
    Joined: Sep 3, 2008
    Messages: 1,702
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Wote tunaifahamu marekani jinsi ilivyo na ubabe na nguvu kijeshi.Kama ilivamia Iraq na nchi nyingine nyingi, kulikoni leo imeshindwa kuwamalizia mbali wasomali hawa wenye AK 47s.NATO nayo,nchi za jumuiya ya Ulaya vipi?Yaani wanataka tuamini kwamba wamewashindwa wasomali hawa?Nauliza hivyo kwa sababu hawa ndio wenye papara ya kila jambo.Hapana sio mjinga kiasi hicho.Hapa pana ajenda ya siri,ajenda ambayo matokeo yake halisi tutayaona hapo baadae.Tutakacho ona sasa ni matokeo ya muda mfupi tu,kupanda kwa bei ya mafuta,watu kuwa na wasiwasi kwa sababu ya kutokuwa na hakika ya maisha ya siku za usoni nk.nk. Kama tutakuwa hai tutashuhudia.This is conspiracy in a grand scale!Inawezekana kabisa kwamba haya maharamia yako kwenye payroll ya Wamarekani na wanapewa kila msaada na Wamarekani.
     
  2. Icadon

    Icadon JF-Expert Member

    #2
    Dec 29, 2008
    Joined: Mar 21, 2007
    Messages: 3,588
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Kwa nini nchi za Kiafrika zisiende kuingilia kati na kuwashika hawa maharamia, na kwa nini mpaka tusubiri nchi za magharibi?
     
  3. M

    Mtarajiwa JF-Expert Member

    #3
    Dec 29, 2008
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 440
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu ujui kwamba waafrika tumelemaa kwa misaada?Yani sisi kila kitu tunataka tufanyiwe tu!
     
  4. Echolima

    Echolima JF-Expert Member

    #4
    Dec 29, 2008
    Joined: Oct 28, 2007
    Messages: 2,796
    Likes Received: 208
    Trophy Points: 160
    Hakuna haja ya kuiita Marekani,maana kuiita Marekani ni sawa na kujidhalilisha,je kweli nchi zetu hizi wataweza kukabiliana na WASOMALI labda ingekuwa COMORO
     
  5. K

    Koba JF-Expert Member

    #5
    Dec 29, 2008
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 6,064
    Likes Received: 435
    Trophy Points: 180
    ....Americans walijaribu wakaishia kuwa targets,kuna msomali kaniambia huko ni kama jungle,mwenye gun ndio ana survive,na hawataki serikali wala nini maana kuna factions huko zinalima na kusupply bangi/unga dunia nzima,wengine wame control fishing coast unawapa pesa unapata mavuno yako,wengine wanacontrol upande mwingine wa ocean na kuruhusu makampuni ya magharibi kuja kumwaga chemicals zao kwa pesa nyingi sana,terrorist camps nako ndio mazoezi,they are making millions na hawataki kusikia any form of govt....ila nasikia wanauwana wenyewe kwa wenyewe ile mbaya,acha wamalizane labda ndio namna ya kumaliza Somali crisis!
     
  6. h

    hargeisa JF-Expert Member

    #6
    Sep 28, 2012
    Joined: Jun 19, 2011
    Messages: 551
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    wanaakili kuliko wa marekani.
     
  7. che wa Tz

    che wa Tz JF-Expert Member

    #7
    Sep 29, 2012
    Joined: Jul 14, 2011
    Messages: 274
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    what your talking is true 100% nilipata kuishi somalia mwaka mmoja na nusu, hiyo ndio hali halisi kabisa. Somalia haitakuja kuwa na amani hata siku moja
     
Loading...