Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi maonyesho ya Syria serikali ya CCM haina cha kusema kuhusu huyu comrade wao?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Nicholas, Oct 3, 2012.

  1. Nicholas

    Nicholas JF-Expert Member

    #1
    Oct 3, 2012
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 22,483
    Likes Received: 770
    Trophy Points: 280
    Ni miezi kadhaa watu wanakufa Syria,wakati kuna maonyesho mbali mbali ya watu wa Syria ktk miji yetu na hakuna anayeona kuna cha kusema au kufanya.HIvi hii serikali ya CCM hawana vipengele vya kunagalia kila mara ili kujua kuwa comrade kawa kichaa au bado ana akili timamu.Mbona mbwa wakipata akichaa hata kama tunawapenda huwa tunawapiga risasi mapema sana.Wanafamilia nao wakipata vichaa huwa wanahamishw amajumbania na kuhamishiwa palipo wenzao na huduam yao bila kuogoma kuwa watajisikia tumewatenga na kuwaacha wenyewe kipindi wanachotuhitaji.

    Libya tulikwena hivyo hivyo sasa the so called comrade hayupo tena, Libya si washirika tena.

    CCM watuambie wanatuhitaji sasa hivi zaidi ni nani?Raia au serikali dhalimu?
     
  2. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #2
    Oct 3, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 344
    Trophy Points: 180
    Handsome boy zake kuchekacheka tu hata kama watu wanakufa hiyo haimhusu
     
  3. Nicholas

    Nicholas JF-Expert Member

    #3
    Oct 3, 2012
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 22,483
    Likes Received: 770
    Trophy Points: 280
    Raia wakienda hayo maonyesho yasiyo na mwisho waulize maswali ya wazi na kwa sauti ya shibe.
     
  4. M

    Mutakyamirwa JF-Expert Member

    #4
    Oct 3, 2012
    Joined: Jan 24, 2011
    Messages: 4,850
    Likes Received: 304
    Trophy Points: 180
    serikali ya ccm iko kimya, labda wanaona aibu maana Mh Membe aliwasema vibaya waasi wa Libya na sasa ni serikali kamili.
    Ukimya wa serikali ya ccm juu ya mgogoro wa Syria ni aina nyingine ya udhaifu. Aiwezekani maekfu ya watu wanakufa na serikali ccm isitoe tamko. by the way, zamani serikali za vyuo vikuu ziliwezakutoa matamko contrary to these days.
     
  5. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #5
    Oct 3, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 160
    umaskini unatuponza, si unajua jamaa lzm watakuwa wanachangia chama cha mafisadi, so wao wanaona shwari tu.
     
  6. a

    adolay JF-Expert Member

    #6
    Oct 3, 2012
    Joined: Dec 8, 2011
    Messages: 6,120
    Likes Received: 618
    Trophy Points: 280
    Matokeo ya kuwa na viongozi wanaodhani chadema ndiye adui wa kila kitu, ukiwauliza hawaoni udhalimu wa rais wa syria

    sindosababu hata yeye kikwete anawafanyia watu wake hivo hivo.

    Ulimboka

    Aly

    Mwangosi

    Nk
     
  7. Nicholas

    Nicholas JF-Expert Member

    #7
    Oct 3, 2012
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 22,483
    Likes Received: 770
    Trophy Points: 280
    Kwa syria hii ni propaganda nzuri sana ya kuweza tumia hivi vinchi vyetu kama walivvyofanya Iran.Its funny hatuna national Culture hadi tunabebeshwa kila kitu km wabeba Unga.Tutaishia kuambiwa tupo rich in culture huku tukibeba tamaduni kiabo za watu na zetu kupotea kabisa.
     
  8. Nicholas

    Nicholas JF-Expert Member

    #8
    Oct 6, 2012
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 22,483
    Likes Received: 770
    Trophy Points: 280
    Hivi president akiulizwa huko alipo kuhusu syria na nini mtazamo wake kwenye hilo atajibu vipi?Wakati huohuo akijua kuwa kuna maonyesho ya Syria na minada yao isiyoisha hapa nchini.
     
  9. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #9
    Oct 6, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,038
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Maonesho ya Syria yanahusiana vipi na fujo za kule Syria?
     
  10. Nicholas

    Nicholas JF-Expert Member

    #10
    Oct 6, 2012
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 22,483
    Likes Received: 770
    Trophy Points: 280
    Si yapo chini ya serikali inayoleta maswali, chini ya mpango wa utamaduni za syria.
     
  11. M

    Mokerema JF-Expert Member

    #11
    Oct 6, 2012
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 236
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nicholas
    Hakuna maonyesho ya Syria hapa . Nimepata taarifa kwamba hao ni washihiri wa Lebanon wanauza bidhaa kutoka India na Pakstani. Hawalipi kodi . Its just a game of chance. Syria ni mabomu kwenye miji na viwanda vinakribia kufungwa. Tanzania ni shamba la bibi.
     
  12. Nicholas

    Nicholas JF-Expert Member

    #12
    Oct 6, 2012
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 22,483
    Likes Received: 770
    Trophy Points: 280
    oh ..sasa mbona wanaitumia Syria na si vinginevyo?Ubalozi wa syria umefungwa au hawasikii hilo na wapo busy kusafisha jina Assad kwa nchi zetu hizi ili waweze endelea na biashara ya kuwapa hela za kununulia silaha.
     
  13. Nicholas

    Nicholas JF-Expert Member

    #13
    Jun 17, 2013
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 22,483
    Likes Received: 770
    Trophy Points: 280
    Syria waliwashtua kuwa kwao pia ilianza hivi hivi...wakiangalia zile hard body...wanajua wanaona jinsi Ghaddafi alivyoondoka huku wassira akisisitiza kuwa nchi haikombolewi kwa pickup.
     
Loading...