Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi Kweli JK anjua anawaongoza watu gani?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by STEIN, Feb 7, 2011.

  1. STEIN

    STEIN JF-Expert Member

    #1
    Feb 7, 2011
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 1,762
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Ndugu zangu wanaJF,

    Naomba kufahamu, Hivi JK ni rais wetu kweli mbona mimi napata wasi wasi kutokana mambo ambayo yamekuwa yanajitokeza mara kwa mara;

    1. Mfano Rais JK anasema yeye haifahamiu kabisa kampuni ya Richmond/Dowans na hata wamiliki wake hawafahmu kabisa, Lakini huku serikali yake inawafahamu na kuwapa hela nyingi namna ile ili walete mitambo ya kufua umeme. Mimi siamini kabisa kuwa haifahami, JK anaifahamu kampuni hii na kama kweli haifahamu basi amfukuze kazi Ngeleja, AG kwa kuwa wanataka kuilipa kampuni ambayo wao hawaifahamu na rais haifahamu na wananchi hatuifahamu.

    2. Siku za hivi karibuni kumekuwa na migomo ya wafanyakazi, wanafunzi na wahadhiri; Rais anasema ni wanasiasa espe. CDM ndio wanawashawishi wanafunzi na wafanyakazi kugoma hivi mbona wafanyakazi na wanafunzi wanagomea mambo ya msingi ambayo wanayasema wazi wazi kwanini yasipatiwe ufumbuzi?
    mfano kuna wanafunzi ambao mpaka sasa hawajapewa hela zao huu mwezi wa tatu je wafanyaje zaidi ya kuwaambia walipa kudi wa nchi hii?
    Ukimwuliza JK atakwambia yeye hajui kwa nini wanafunzi wanagoma.

    3. Kuhusu matatizo yanayoisumbua CCM kama vile Rushwa rais kama mwenyekiti wa CCM anasema atalimaliza kwa kuwaondoa baadhi ya watu kwenye chama ambao tunawafahamu na walijipambanua kama wapambanaji wa Ufisadi akidhani ndio tatizo la mpasuko ndani ya CCM, kumbe tatizo ni kina Rostam, EL, Karamage etc.

    Kumbuka waTZ wengi ni masikini, kwa hiyo matatizo yao hayawezi kushughulikiwa na mafisadi kama kina RA, Manji na wengine bali na viongozi wao wanaowapenda kama mwakyembe, sita na wengine.

    4. Je rais JK anafahamu anawaogoza kina nani?
     
  2. m

    mageuzi1992 JF-Expert Member

    #2
    Feb 7, 2011
    Joined: Apr 9, 2010
    Messages: 2,513
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mkuu wa kaya anamaliza vibaya uongozi wake.....'' ALIPOINGIA KITINI ALIPOKELEWA KAMA MALAIKA.....LAKINI ANAPOONDOKA KITINI anaelekea atakataliwa KAMA MTUMWA ASIYE NA VAZI LA HARUSI !!!!!!!!!!!!!!1
     
  3. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #3
    Feb 7, 2011
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,330
    Likes Received: 594
    Trophy Points: 280
    Anafahamu anaongoza watu vilaza, majoga na yaliyojaa kusema mageuzi yataondoa amani inayodaiwa kurithiwa huku wakiwa hawajui hata nin maana ya amani
     
  4. Ernesto Che

    Ernesto Che JF-Expert Member

    #4
    Feb 7, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 1,118
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Anasubiri kumalizia ngwe yake tu, atafanya nini na upeo wake umeishia hapo?
     
  5. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #5
    Feb 7, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Kuna tofauti kati ya kiongozi na mtawala. JK anatawala, hajui hata chembe ya uongozi maskini ya mungu!
     
  6. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #6
    Feb 7, 2011
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,767
    Likes Received: 1,877
    Trophy Points: 280
    Kama anaweza kutembelea kwenye nyumba inayotarajiwa kubomolewa unategemea nini?

    [​IMG]
     
  7. Gobegobe

    Gobegobe JF-Expert Member

    #7
    Feb 7, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 245
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Anaongoza 15% ya watanzania wanaomuunga mkono plus baaadhi ya watz wafuata upepo kama bado wapo.
     
  8. c

    cray Senior Member

    #8
    Feb 7, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 172
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Angalia hiyo picha hapo juu, afu tathimini watu aliokaa nao, Je ni wa jamii ipi na wanaheshimu sana mambo gani wanapokua katika hali hyo. Angalia miguuni mwao. Kila siku wanadai tunamwonea kwasababu ni mtu wa jamii fulani, Je hawaoni JK ni mtu tofauti na wao na anawatumia tu kisiasa ili kukwepa uwajibikaji
     
  9. De Javu

    De Javu JF-Expert Member

    #9
    Feb 7, 2011
    Joined: May 5, 2010
    Messages: 266
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Anajua ndio maana mpaka leo na kesho yupo madarakani, anawafahamu anaowaongoza kua waoga, wajinga na hawewezi kuufyata! Kama si hivyo basi angewaheshimu na kuwatumikia kiuadilifu kwa haki. Angalia vitu vidogo tu wanafunzi vyuo vikuu wanalilia hali ngumu ya maisha wanakula mkon'goto wa FFU. Tujiulize ni vipi wataweza kusoma na kufaulu katika mazingira walionayo? Iwapo watz wataacha woga kwa kisingizio kisiwa cha amani basi jiti la makalio kila kukicha litaendelea kupekecha.
     
  10. DaMie

    DaMie JF-Expert Member

    #10
    Feb 7, 2011
    Joined: Mar 24, 2010
    Messages: 686
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mkuu pana msiba hapa hata kama nyumba inategemea kubomolewa.
     
  11. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #11
    Feb 7, 2011
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,267
    Likes Received: 1,277
    Trophy Points: 280
    JK hahitaji kujua anaongoza watu gani kwani yeye siyo kiongozi, yeye ni mtawala aliyewekwa hapo na NEC wakishirikiana na TISS. Yeye anachojali jee washikaji zake wanapata manufaa ya yeye kuwa hapo alipo? Hayo mengine tunamuonea tu mtoto wa watu, siyo yaliyompeleka ikulu.
     
  12. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #12
    Feb 7, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    jamaa bado anawapenda watu woote matajili na masikini ila anawapendelea MATAJILI!
     
  13. STEIN

    STEIN JF-Expert Member

    #13
    Feb 7, 2011
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 1,762
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Mimi nafikiri kwa yanayotokea hata kuwa mtawala hafai, sijui tumweke wpi.
     
  14. c

    cray Senior Member

    #14
    Feb 7, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 172
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Mbona hajavua viatu? Inamaana anachakachua hata kwenye mambo ya msingi ya dhehebu letu? kwanini hawa wazee wetu wasimwambie?
     
  15. STEIN

    STEIN JF-Expert Member

    #15
    Feb 7, 2011
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 1,762
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Inamaana hata msikitini anaingia na viatu eti kwa sababu ye rais, hakuna hiyo
     
  16. N

    Nancy Tweed Senior Member

    #16
    Feb 9, 2011
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 123
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Anawaongoza watanzania wote akiwemo willbloody slaa freeman mboye.
     
  17. Pakawa

    Pakawa JF-Expert Member

    #17
    Feb 9, 2011
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 2,245
    Likes Received: 613
    Trophy Points: 280
    jk anafikiri anaongoza mbuzi!!
     
  18. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #18
    Feb 9, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    Jk ni rahis, lakn nch inaongozwa na cdm, mioyon mwa watz mshindi ni Dr. Slaa
     
  19. Abbasy

    Abbasy Senior Member

    #19
    Feb 9, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 125
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    anawaongoza CCM na ww wengne wanajiongoza wenyewe
     
  20. n

    niweze JF-Expert Member

    #20
    Feb 9, 2011
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 1,008
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    This is leadership
    [​IMG]
    Haya waliotuuwa na wanaoendelea kutushikia kamba shingoni hawa...
    [​IMG]
     
Loading...