Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi kwanini viongozi na wabunge kupitia CCm hupinga jambo,halafu baadae wanakifanya?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by selenga, Jul 18, 2011.

  1. s

    selenga New Member

    #1
    Jul 18, 2011
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nimeshangazwa sana na viongozi na waheshimiwa wabunge kupitia CCM kupinga kwa nguvu zote suala la maandamano, lakini siku za karibuni imeriotiwa kwamba katika mkutano utakao fanyika mjini Mbeya utatanguluwa na maandamano kwa madai kuwa maandamano ni haki ya mwanachi/mwanachama.
    Kinachonishangaza ni hiki kwamba, nakumbuka wakati viongozi na wabunge kptia chama cha Chadema walipokuwa wakifanya mikutano na maandamano halali kumekuwa na kelele nyingi kwamba ni uvunjifu wa amani, sasa najiuliza je huo wa Mbeya ni Uvunjifu wa kitu gani au ni nini? naomba kusaidiwa katika hili.
     
  2. Butho Mtenzi

    Butho Mtenzi JF-Expert Member

    #2
    Jul 18, 2011
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 320
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ukiumiza sana kichwa na hawa jamaaa pasua kichwa utafa cku c zako hawanaga cha kupinga kiukweli,Mfano mzur Mansoor alichangia bajet ya Ngeleja na kuunga hoja kwa % mia then akaanza kusema ktk jimbo lake kati ya kata 13 ni kata 1 tu ndo ina umeme asa utasema timamu huyo.Kweli hii ndo TZ yetu
     
  3. Shenkalwa

    Shenkalwa JF-Expert Member

    #3
    Jul 18, 2011
    Joined: May 3, 2011
    Messages: 580
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wabunge wa magamba wako zaidi kwa maslahi yao kuliko wanachama wao wanavyofikiria. Mifano hai ipo. Wamejilundikia maposho na mishahara minene minene na bado ulafi wao unafukuta kwa kutaka kuongezewa zaidi. Kwa hiyo wanapofikia wakati wa kufanya maamuzi siku zote wataangalia maslahi yao kwanza. Na hili la umeme subiri uone litapita kiulaini kama vile sio wenyewe waliosema tofauti mwanzoni kwa sababu wana sera ya kulindana na ile wanaita "collective responsibility". Si umeona mchana wa leo wameitana??? subiri jioni hii uone kioja
     
  4. k

    kiloni JF-Expert Member

    #4
    Jul 18, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 576
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    UNAFIKI UNAFIKI wao wanachukiwa waandamanaji kwenye malori na kuwapa fedha na chakula. CDM wanafuatwa na waandamanaji kwa miguu na gharama zao. The difference is clear!!
     
  5. M

    Mapujds JF-Expert Member

    #5
    Jul 18, 2011
    Joined: May 12, 2011
    Messages: 1,291
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Hawa jamaa wanakasumba ya kuwa wao ndio wanajua tu na wao ndio waanzirishi,hawataki mwingine awe na umaarufu kuwazidi wao,hawapendi kukosolewa kabisa.
     
  6. p

    plawala JF-Expert Member

    #6
    Jul 18, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 627
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Chadema wanaongoza CCM inafuata

    Wanasahau kwamba jana yake walipinga kitu wanachokifanya leo
     
  7. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #7
    Jul 18, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    CCM always ni ndumilakuwili, maskini hawajui wafanyalo! yaani bora pazia kuliko bendera CCM hufuata upepo tuu
     
Loading...