Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi kwa nini Raisi JK hakujitokeza wazi katika matukio yote ya kumkumbuka baba wa taifa?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by salisalum, Oct 17, 2011.

  1. s

    salisalum JF-Expert Member

    #1
    Oct 17, 2011
    Joined: Oct 27, 2010
    Messages: 369
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Ndg wana JF,

    Nilikuwa nikifuatilia sana kujihusisha kwa JK kwenye kumbukumbu ya JKBN, nime-note kwamba jamaa alikuwa low profile all the time. Hata kwenye kuwasha mwenge kule Butiama hakwenda. JKBN alithamini sana mwenge alikuwa mara nyingi akiuwasha na kuuzima pale mwisho. Nilitegemea walau hapa angejihusisha.

    JK huwa hampendi JKBN, basi anajificha kwenye kivuli chake tu ili afaninikishe mambo yake ya siasa. Aliwahi kusikika mahali akisema ..''haka kazee na kenyewe kalifanya makosa mengi tu, lakini sisi ndio tunasemwa na kulaumiwa kila wakati''. Ikadhihirisha kuwa JK huwa ana bifu sana na JKBN, sijui asili yake ni wapi. Kikumsaidia JKBN alimsaidia sana JK, aliwachukua pale Mlimani na baba yangu akawapeleka Monduli na kadhalika na kadhalika hadi Mwinyi alipokuja kumuona.

    JK kwa nini anamchukia hata mtu asiyekuwapo duniani?
     
  2. Magwangala

    Magwangala JF-Expert Member

    #2
    Oct 17, 2011
    Joined: Oct 4, 2011
    Messages: 1,730
    Likes Received: 231
    Trophy Points: 160
    Huyu jamaa ni mdini no1,hufanya hivi kuridhisha kikundi fulani ambacho hudai kuwa utawala wa Nyerere umekandamiza na kunyima fursa za maendeeo ya dini yao ingawa imeleta uhuru,
     
  3. only83

    only83 JF-Expert Member

    #3
    Oct 17, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Mwalimu aliwai mwambia akili zake ni ndogo hafai kuwa raisi mwaka 1995 nadhani bado ana hasira,maana jamaa kwa visasi ni noma...
     
  4. SILENT ACtOR

    SILENT ACtOR JF-Expert Member

    #4
    Oct 17, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 549
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Jakaya Mrisho Kikwete hafanani hata kidogo kimawazo, kimatendo na Mwalimu Nyerere. Unategemea aseme nini wakati mwalimu aliwahi kumwita muhuni hadharani? Kama alikesha akiomba Mwalimu afe ili nyota yake kisiasa ifufuke bado unataka amkumbuke vipi?
     
  5. T

    THK DJAYZZ JF-Expert Member

    #5
    Oct 18, 2011
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 2,034
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Khaaa...!!! What this ?
     
  6. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #6
    Oct 18, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,828
    Likes Received: 1,992
    Trophy Points: 280
    thread.............huh
     
Loading...