Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi kwa nini ni wanaume zaidi?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by NATA, May 27, 2011.

  1. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #1
    May 27, 2011
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Kesi nyingi za kufumania na kujiua au kuua zinafanywa na wanaume .
    Hivi ni kwanini?
    Kwanini usiamini kuwa binadamu ni nyoka kwenye nyasi anauwezo wakufanya kila atakalo. Na kwahiyo uwe tayari kwakila tukio na kituko na ukubaliane na matokeo bila kujidhuru?

    Kuua au kujiua faida ni yanani na kwa kifupi si solution sana sana unawaachia machungu na taabu ndugu na jamaa na watoto kama mlikuwa nao.

    Saingine unajiua after 2 months mwanamke anaolewa na anasahau kabisa kama alikusababishia kifio.
    Ukiona huyu partner hakufai kabisa achana naye chukua mwingine.
    Wakuu tutafakali kabla ya kuchukua hatua?
     
  2. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #2
    May 27, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Asante
     
  3. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #3
    May 27, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,385
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Asante kwa post hii! je, umeshawahi kumfumania live mpenzi wako? What did you do? Jibu lako ni reflect hi thread. Ama sivyo, subiri yakufike!
     
  4. BlackBerry

    BlackBerry JF-Expert Member

    #4
    May 27, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 1,844
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kwa kweli huwezi jua utafanyaje ukifumania mpaka ikutokee maana ile hasira inapopanda pale inakuwa ya hali ya juu sana sijui kwa nini jamani hivi haya mapenzi yameubwaje sijui unampenda mtu kuliko hata kitu chochote kile, tunasemaga wapenzi wetu ni wa pili baada ya wazazi lakini nahisi ni wapenzi ni wa kwanza
     
  5. s.fm

    s.fm JF-Expert Member

    #5
    May 27, 2011
    Joined: Jul 8, 2009
    Messages: 669
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    wanawake bana..! Roho zao nyepesi sana..yani unajiua leo kesho mtu mzima juu ya kifua! yaani..
     
  6. S

    Sharo hiphop JF-Expert Member

    #6
    May 27, 2011
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 662
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Sina hakika na titte/thread yenyewe.
     
  7. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #7
    May 27, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    na wanaume je?
    wanakaa mda gan?

    kuna baba nimemwona yaan katoka makaburin kumzika mkewe afu uyooooooooooooooooooooo nyumba ndogo....
     
  8. itnojec

    itnojec JF-Expert Member

    #8
    May 27, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 2,171
    Likes Received: 197
    Trophy Points: 160
    we unasema kufa, mi nimeona mtu anaolewa saa10 jioni, saa3 mpaka8 yupo kwa bwana wake wa zamani anaaga. hapo usijitundike tu?
     
  9. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #9
    May 27, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,045
    Likes Received: 1,240
    Trophy Points: 280
    ni kwa sababu MTENDA AKITENDWA HUONA KAONEWA

     
  10. Rogie

    Rogie JF-Expert Member

    #10
    May 27, 2011
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 4,747
    Likes Received: 722
    Trophy Points: 280
    daaaaah
     
  11. MUREFU

    MUREFU JF-Expert Member

    #11
    May 27, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 1,224
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    ahsante ila kumbuka ukikutana na mambo makubwa kama haya ndo utajua kwanini wenzio wanajiuwaga au wanachukuwa uamuz wa namna hiyo japo ninaamin binadamu tunatofautiana hasira na maamuzi so jiurize kwanza ndo utafakar
     
  12. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #12
    May 28, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,195
    Likes Received: 640
    Trophy Points: 280
    Hivi huyu mama yupo?
     
  13. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #13
    May 28, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mmh hebu analyse data zako vizuri mchango wangu ktk thread hii unatokana na uelewa wangu pamoja na experience niliyonayo tokana na kuangalia mambo yanavyokwenda. Wanawake wengi sana na vibinti ndio wanaoongoza kwa kujiua then kutendwa na wapenzi wao! Kuhusu fumanizi ni kwel wanaume twaongoza, nadhan ni kutokana na mioyo yetu ya kutotaka kukubali ukweli kwamba wake zetu waaminifu, wanaume hupenda kushuhudia, kujiaminisha wenyewe juu ya matendo ya wake/wapenz wao!
     
  14. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #14
    May 30, 2011
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Mh yawezekana kwa experience yako, but wanao ua na kujiua mara nyingi naona ni midume!
     
  15. MESTOD

    MESTOD JF-Expert Member

    #15
    May 30, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 4,585
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    Wahenga wanasema 'mwanangu kuwa uyaone, ukishakuwa mkubwa hutauliza maswali hayo tena'.
     
  16. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #16
    May 30, 2011
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Nimeyaona ndio maana nayauliza kwanini ili kutafutia ufumbuzi na kujua zaidi
     
  17. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #17
    May 30, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Kama hujui utafanya nini utakapomfumania mwenza wako, ACHANA kabisa kumfuatilia nyendo zake - spying - ! Mimi nina uhakika mke wangu hawezi kunifumania na mimi ziwezi kumfumania - Najua wengine watakuja na Theory za "LOVE"!
     
  18. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #18
    May 30, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,385
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135


    Umesahau kuwa ili liwe fumanizi inabidi kuwa na mwanamke na mwanaume!
     
  19. p

    pointers JF-Expert Member

    #19
    May 30, 2011
    Joined: Apr 3, 2011
    Messages: 781
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    ushauri wako ni mzuri sana kwa sisi wakaka......hatutajiua tena bwana
     
  20. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #20
    May 30, 2011
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Ukimkuta ndani kwako na kidume wamejilaza JE?
     
Loading...