Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi kati ya Nassari na Sioi nan mwanasiasa?

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by Godyp, Mar 30, 2012.

  1. G

    Godyp Senior Member

    #1
    Mar 30, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 172
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 33
    Hivi kati Nassari na Sioi nan mwanasiasa maana nimekuwa nafuatilia kampen zao kuna mmoja kati ya hawa anaoneka
    kuongea straight yaan anaelezea sera moja kwa moja,
    Af mwingine anaonekana kupewa support kubwa sana ya kuongea?
    Nawasirisha hoja!!!!
     
  2. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #2
    Mar 30, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Hata mtoto wa standard two ukimwuliza atatoa jibu!

    Ni Joshua Nassari wa Chama makini kwa Watanzania (CDM)
     
  3. m

    mgeni wenu JF-Expert Member

    #3
    Mar 30, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 3,670
    Likes Received: 613
    Trophy Points: 280
    Mtoto wa Mchungaji ni moto,ila mtoto wa Waziri tuna wasi wasi na uwezo wake
     
  4. SUCRE MARIACH

    SUCRE MARIACH Senior Member

    #4
    Mar 30, 2012
    Joined: Jan 27, 2010
    Messages: 106
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    SIOI aendelee kusubiri tu maana NASARI ana kila dalili kuwa anaweza na sio kubebwa bebwa...Namuomba mwenyezi mungu amuwezeshe NASARI kushinda kwa KURA nyingi zaidi ya wote anaoshindana nao
     
  5. H

    Haika JF-Expert Member

    #5
    Mar 30, 2012
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,241
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Analysis ya uwezo wa Hawa wawili ni muhimu tunashukuru kwa kutuwekea hapa wale wanaowaona na kuwasikia watujulishe. Tujue tunapata mwanasiasa au mzigo.
     
  6. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #6
    Mar 30, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,428
    Likes Received: 891
    Trophy Points: 280
    wote ni wanasiasa kutokana na falsafa kuwa '......HUMAN BEING ARE POLITICAL ANIMALS....'
     
  7. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #7
    Mar 30, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,428
    Likes Received: 891
    Trophy Points: 280
    domo zege, ananikumbusha dr. Shein au karume jr wakiomba kura
     
  8. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #8
    Mar 30, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,093
    Likes Received: 2,356
    Trophy Points: 280
    mwanasiasa ni Joshua Nassari anauwezo mkubwa wa kujenga hoja tofautu na sioi ambaye ni almost kafanyiwa kampeni.
     
  9. Mtumishi Wetu

    Mtumishi Wetu JF-Expert Member

    #9
    Mar 30, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 4,372
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    Mkuu si unajua tena huyu Bwana Sioi kawekwa kugombea ubunge na mkwe wake na CCM, ki ukweli kabisa hana record yoyote ya uwanasiasa!!!!! Bwana Nassari aligombea ubunge pomoja na baba yake huyu Bwn Sioi hiyo inakupa picha halisi kuwa Bwana Sioi kama sio kubebwa alikuwa hana mpango kabisa wa kugombea ubunge Arumeru, yeye kalazimishwa tuu!!! Wala hajiamini na kitu anacho kifanya anaona kama the COMEDY tuu, apate akose hana shida yoyote!!!!

     
  10. MNAMBOWA

    MNAMBOWA JF-Expert Member

    #10
    Mar 30, 2012
    Joined: Oct 17, 2011
    Messages: 1,956
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    nassar-mwinjilist fulani hv. Siyoi ndo mwanasiasa.
     
  11. G

    Godyp Senior Member

    #11
    Mar 30, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 172
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 33
    Sasa kama nimepata picha hili swala nilifikiri mm tu ndo nimeliona! Sas hapa tunapata picha gani? Walikosa mgombea wa kumuweka mpaka wakaamua kumpigia kampen mtoto wa wazir au ndo biashara za kuachiana madaraka?
     
  12. m

    mzizi dawa Senior Member

    #12
    Mar 30, 2012
    Joined: Mar 1, 2012
    Messages: 118
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tulianza na mungu na tuta maliza na mungu.
     
  13. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #13
    Mar 30, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,050
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Mmoja ni Mwanasiasa na mmoja ni inasemekana ni shoga...
     
  14. Mu-sir

    Mu-sir JF-Expert Member

    #14
    Mar 30, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 3,639
    Likes Received: 430
    Trophy Points: 180
    mkuu mbona hoja yako sijaielewa? Inaonekana unamjua mmoja ana sifa hizi kisiasa na mwingine ana sifa zile kisiasa kwanini usingeziweka zote hapa na ukasema siyoi anazo hizi na nassari anazo hizi kwa mtazamo wangu kama vile unauliza kitu unachokijua.
     
  15. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #15
    Mar 30, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,045
    Likes Received: 1,240
    Trophy Points: 280
    Sioi amewekwa pale kwa sababu ni yatima, anatakiwa awe mbunge ili alee familia iliyoachwa na marehemu baba yake
    Source: hoja thabiti za mikutano ya chama chetu tawala.
     
  16. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #16
    Mar 30, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,409
    Likes Received: 914
    Trophy Points: 280
    Huyo shoga hatakiwi kabisa kuingia bungeni,atawavuruga wengine kwa mawazo yake ya kishoga
     
  17. G

    Godyp Senior Member

    #17
    Mar 30, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 172
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 33
    kaka kama kuacha mke hayo yanakua mawazo yako lkn si unaenda kuomba ushaur ili hali hukumu unayo nafsini mwako! Si ndivyo af unashauriwa cha kufanya?
    Ni kwel jibu nilikuwa nalo lkn nilitaka kupata mawazo toka kwenu kwa nikwel ninachofikiria?
    Nikiamin hapa ndo GRITI THINKA
     
  18. Avanti

    Avanti JF-Expert Member

    #18
    Mar 30, 2012
    Joined: Aug 24, 2010
    Messages: 1,209
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Du, hapa ndiyo naweza rejea Lusinde's series
     
  19. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #19
    Mar 30, 2012
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Lusinde na Mwigulu, wakirusha makombara mnasema kawatukana.
     
  20. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #20
    Mar 30, 2012
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,537
    Likes Received: 6,143
    Trophy Points: 280
    Hilo sio swali ni jibu tuu. Nasari ndie mwanasiasa wa kweli na Sioi sio!.

    Ila pia kuwa kiongozi sio lazima uwe mwanasiasa. Mwinyi hajuwa mwanasiasa na ameongoza nchi!. Karume sio mwanasiasa na Seif ni mwanasiasa, wamegombea mara mbili na zote Karume kashinda.

    Pamoja na Sioi kuwa sio mwanasiasa ila ndiye atakayeshinda!.

    Rostam tangu ameingia bungeni, hajawahi kuuliza swali lolote wala kuchangia hoja yoyote na amekuwa akiendelea kuchaguliwa mpaka alipojivua gamba mwenyewe!.

    Mule bungeni kuna wabunge ni wanasiasa wazuri na mahiri, na kuna wabunge ni vilaza wa kutupwa, vichwani hawana kitu kabisa na wengine ni vichaa kabisa bahati yao hawajapimwa akili!.

    Ila pia kuwa na uwezo wa kujieleza ni jambo moja na kuwa na uwezo wa kutekeleza ni jambo jingine. JK ni mzuri sana kujieleza "maisha bora kwa kila Mtanzania" lakini angalia utekelezaji wake, sifuri!.

    Pia uwezo wa kijieleza sio akili wala sio smartness upstairs, watu wengi wenye uwezo mzuri kujieleza sio lazima wawe smart, wengine ni wazuri kubwabwaja tuu lakini vichwani ni watupu na utekelezaji ni zero!.

    Sioi sio mzuri kujieleza ila kichwani yuko fit na ni smart kuitekelezaji!.
     
Loading...