Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi huu mzuka hua tunautoa wapi ?

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Judgement, Sep 20, 2012.

  1. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #1
    Sep 20, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Punde hivi nilikua kwenye duka la Muhindi, nikinunua chupa ya chai.
    Nikamwambia dosi "nipatie thermos" akaniuliza
    "nataka ile kuba au dogo , au ile kati ? Ile kuba iko beba kombe 12"
    Nikamjibu
    "mimi taka ile kuba"
    Mara ghafla akatokea mzee mmoja akawa anamwambia yule Muhindi
    "Dewji iko jambo wewe, toto, mama ote jambo?"
    Hapo ndipo niulizalo lilipoanzia si mimi tu , kunitokea nishawasikia watu wengi waongeapo na watu wenye lafdhi flani kama hiyo ya kihindi , kimasai, kiarabu hutokea wakaiga kiswahili chenye lafdhi ya anaeongea nae!
    Huu mzuka wa kuongea kiivo huwa watoka wapi?
     
  2. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #2
    Sep 20, 2012
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Automatic click,ndio maana kuna wanaomshambulia Hashim akiongea kiswahili kwa shida......
     
  3. Swts

    Swts JF-Expert Member

    #3
    Sep 20, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 3,071
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Judgment,Bora namie ntapata majibu,maana kuna watu nawajua,wakiongozana na wazungu,basi ndo hata salam za kikwetu hawajui,wao ni, 'jambow..au habaree'au hapana juwa mimi' teh teh
     
  4. Swts

    Swts JF-Expert Member

    #4
    Sep 20, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 3,071
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    St. Paka Mweusi, bora yeye anaishi udhunguni. Kuna wale hata Kenya hawajafika ila akiambiwa tu yule Mkenya, hata asimjue, basi ndo kiswahili kisha-change ghafla! Lol
     
  5. tatanyengo

    tatanyengo JF-Expert Member

    #5
    Sep 21, 2012
    Joined: Mar 30, 2011
    Messages: 1,140
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Tujifunze kuwa sisi.Wewe ni wewe you can't be otherwise.Ila nami nimeathirika si umeona nimechanganya kiwahili na kizungu.
     
Loading...