Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi huko sikonge nani anaelekeaelekea!

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by msikonge, Nov 1, 2010.

  1. msikonge

    msikonge Senior Member

    #1
    Nov 1, 2010
    Joined: Aug 4, 2010
    Messages: 149
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani naomba matokeo ya Sikonge tabora!
     
  2. m

    mzalendo2010 Member

    #2
    Nov 1, 2010
    Joined: Oct 13, 2010
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa taarifa za awali nilizopata, sina figure kamili lakini ni kwamba mgombea wa CUF anaongoza kwa kiasi kikubwa, kuna uwezekano mkubwa CCM wakapoteza jimbo
     
  3. msikonge

    msikonge Senior Member

    #3
    Nov 1, 2010
    Joined: Aug 4, 2010
    Messages: 149
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ooooh, p'se, dont make me jump with joy! Are you serious!!!!!:hippie::hippie::hippie:
     
  4. m

    muvimba Member

    #4
    Nov 1, 2010
    Joined: Apr 20, 2008
    Messages: 75
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 15
    wana jf kule sikonge ccm wamekamata jimbo hakuna k itu hapo
     
  5. msikonge

    msikonge Senior Member

    #5
    Nov 1, 2010
    Joined: Aug 4, 2010
    Messages: 149
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Aah, sasa mbona mnanichanganya!!!!:A S angry::A S angry::A S angry::A S angry::A S angry:!!!!
     
  6. M

    Mapinduzi JF-Expert Member

    #6
    Nov 1, 2010
    Joined: Aug 23, 2008
    Messages: 2,427
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kutaka kujua anaelekeaelekea ndiko kunakoleta mkanganyiko. Kama kuelekeaelekea kila mgombea anaweza kuelekeaelekea ambako nako kunatofautiana kati ya kituo na kituo, kata na kata na hata jimbo kwa jimbo kwa mgombea urais.

    Kwa nini inakuwa vigumu kusubiri matokea uchaguzi uliosubiri kwa miaka 5?
     
  7. msikonge

    msikonge Senior Member

    #7
    Nov 1, 2010
    Joined: Aug 4, 2010
    Messages: 149
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Acha basi kuzidi kunichanganya, kwani 7 na 9 ipi inaelekeaelekea kwenye 10! swali kama hili ni gumu kwako!
     
  8. M

    Mapinduzi JF-Expert Member

    #8
    Nov 1, 2010
    Joined: Aug 23, 2008
    Messages: 2,427
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Short cut unayotaka ndiyo inayoleta habari zisizo na uhakika. Subiri uambiwe ni 10 kwani 7 na 9 zote zinaelekea kwenye 10.

    Una kanuni tofauti?
     
Loading...