Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi hii serikali inaubaguzi?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Aman Ng'oma, Nov 12, 2011.

  1. A

    Aman Ng'oma Verified User

    #1
    Nov 12, 2011
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 893
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 45
    Wana jf mnaonaje mwenendo wa utendaji kazi wa serikali?Mimi binafsi naona kuna ubaguzi mkubwa sana kwa baadhi ya mikoa toka kupata uhuru,kwa mfano kuna mikoa kama ruvuma hakuna chuo kikuu hata kimoja cha uma ili hali kuna mikoa ina vyuo vikuu zaidi ya viwili huu sio upendeleo?kuna umuhimu gani wa mkoa mmoja kujaza vyuo tele wakati mikoa mingene hakuna hata kimoja?haya ona barabara toka njombe hadi songea ni mbaya sana,haijafanyiwa marekebisho toka alivyoijenga mkoloni, huu si ubaguzi wa wazi dhidi ya wananchi?ona baadhi ya mikoa barabara imetinduliwa mara ngapi!lami ikipata nyufa kidogo tu inatinduliwa haraka sana.naumia sana yako mengi.
     
  2. K

    Kindimbajuu JF-Expert Member

    #2
    Nov 12, 2011
    Joined: Jul 8, 2009
    Messages: 711
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35

    haya ni matokeo ya siasa ya ujamaa na kujitegemea.
     
  3. king'amuzi

    king'amuzi JF-Expert Member

    #3
    Nov 12, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 612
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    haya ni matokeo ya wabunge kutoishi majimboni mwao na kukumbana na adha ya matatizo hayo nakupelekea kushindwa kupewa kipaumbele kwa baadhi ya mikoa ambayo haikuendelezwa na mkoloni
     
  4. Chatumkali

    Chatumkali JF-Expert Member

    #4
    Nov 12, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,017
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Kivipi?Hebu fafanua.
     
  5. samirnasri

    samirnasri JF-Expert Member

    #5
    Nov 12, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 1,371
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Nadhani SAUT wamefungua tawi Ruvuma.
     
  6. Poriposha

    Poriposha JF-Expert Member

    #6
    Nov 12, 2011
    Joined: Oct 23, 2011
    Messages: 306
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Polen saana wanaruvuma laiti kila mbunge angekuwa anafanyiwa evaluation kila mwaka ya mambo aliyoahidi na maendeleo aliyoyafanya jimbon mwake kama hakieleweki bac anawajibishwa mi nadhan tungekuwa tumepiga hatua flan kimaendeleo ila hi ya kuchukuliana powa powa mpaka kwny sekta muhimu ndio inawafanya wajijali wao kwanza na familia zao, Hivi mbunge wa ruvuma alisha wahi hata kuchangia chochote bungen? kwa hali hiyo MAENDELEO LAZIMA TUYADAI KWA MAANDAMO nadhan ndio watashituka
     
  7. Atubela

    Atubela JF-Expert Member

    #7
    Nov 12, 2011
    Joined: Aug 15, 2011
    Messages: 394
    Likes Received: 100
    Trophy Points: 60
    Ungefanya tasmini ya mikoa yote ya Tanzania bara...! wewe umeona Ruvuma peke yake.
     
Loading...