Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi Hawa Asia wanaotoa Tiba na Vituo kufungwa wanapata wapi nguvu hizi...

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by sekulu, Jun 2, 2011.

  1. sekulu

    sekulu JF-Expert Member

    #1
    Jun 2, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 911
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Kumekuwa na wimbi la Vituo vingi sana vya Afya vinavomilikiwa na wa Asia kufungwa, Muda huu kituo kingine ni cha kigoma na Kimeshafungwa!,

    Mi najiuliza Kweli mpaka Mtu anaanzisha kituo cha afya anaanza kuoa Huduma na sasa wanaanza ukaguzi ndo wanashtuka kwamba jamaa hana Leseni y atiba anayoitoa, huu ni uzembe au ni usingizi jamani??

    Kama ni kuleta madhara si atakuwa ameshaleta madhara sana!
     
  2. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #2
    Jun 2, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 395
    Trophy Points: 180
    Bora hvyo walivyostuka na kuamua kuvifunga. Tugange yajayo.
     
  3. sekulu

    sekulu JF-Expert Member

    #3
    Jun 2, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 911
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    weraaaaaaa
     
  4. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #4
    Jun 2, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,049
    Likes Received: 6,728
    Trophy Points: 280
    veve hapana kojoa hindi ni gumashgumash sana?
     
  5. MALUNGU

    MALUNGU JF-Expert Member

    #5
    Jun 3, 2011
    Joined: Jun 2, 2011
    Messages: 250
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hawa watu wanajua wakikamatwa hawafanywi chochote! angalia alivyochoma vile vitu vingine.Yawezekana kachoma vya hatari!
     
Loading...