Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi hatuwezi kupata mwekezaji pale BOT?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by kimboka one, Dec 23, 2011.

  1. k

    kimboka one JF-Expert Member

    #1
    Dec 23, 2011
    Joined: Jan 23, 2010
    Messages: 736
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    huu mdororo wa uchumi hapa Tz si ni bora kubinafsisha BoT,waje wazungu au wachina watuweke uchumi wetu sawa? then tupate uhakika wa ajira kwa vijana.coz wtz wanaingia pale ni kupokea maagizo ya wanasisa na kujinufaisha wao wenyewe tu. Hawatowi mpango na mwelekeo wa kiuchumi wa kuweza kuinua uchumi wetu.wao akili yao inawaza mikopo na misaada tu,wamajitaidi sana ni kodi za wafanyakazi na vinywaji.then 2taamia magogoni
     
  2. D

    DAR si LAMU JF-Expert Member

    #2
    Dec 24, 2011
    Joined: Mar 31, 2007
    Messages: 2,917
    Likes Received: 261
    Trophy Points: 180
    ...Tatizo haliko BoT, na suluhu si kuibinafsisha. Umefika mbali sana, hapo ulipo -hapo hapo mtaani kwenu- ndio tatizo lipo.
     
Loading...