Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi Dar Live ipo above the Law hapa Tanzania?

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by Chipukizi, Oct 27, 2012.

  1. Chipukizi

    Chipukizi JF-Expert Member

    #1
    Oct 27, 2012
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 1,766
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    wana Jamii,inasikitisha kuona watoto wapo Dar live mpaka usiku wa manane,kwenye karibu matamasha yote yanayofanyika hapo.katika Picha hizi,mfano hiyo ambayo ina mpigapicha,katikati ya miguu ya mpiga picha kuna under 18 boy,je Tanzania tunaandaa kizazi gani jamani? wapi basata?Huyu Shigongo Mbona amwogopi Mungu japo anajiita mzee wa kanisa? basata4.JPG

    7.JPG
     
  2. Mkuu rombo

    Mkuu rombo JF-Expert Member

    #2
    Oct 27, 2012
    Joined: Oct 18, 2012
    Messages: 1,546
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    aiseeeee babaangu nasikiya kuko kuna steg ya kupanda na kushuka,,,,kuna muda nilisikia tetesi inamilikiwa na rizi 1 ila nikapuuzia sasa sijui ni kweli?????
     
  3. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #3
    Oct 27, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 160
    Nimeona hiyo kitu nikabaki mdomo wazi
     
  4. mathcom

    mathcom JF-Expert Member

    #4
    Oct 27, 2012
    Joined: Oct 13, 2012
    Messages: 1,385
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ni utendaji mbovu wa wizara zinazihusika na makuzi ya jamii! katika sehemu kama hizo hutakiwi kuingia bila kitambulisho
    kinachoonyesha kwamba una umri wa zaidi ya miaka 18. na pia si vyema kwa wale ambao hawajamaliza walau form 4
    kujiingiza huko. tunaomba mamlaka husika zichukue hatua ili kuunusuru umma wa kitanzania...
     
  5. k

    konar JF-Expert Member

    #5
    Oct 27, 2012
    Joined: Jul 20, 2012
    Messages: 223
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 45
    Hiyo ni mali ya risi 1/2, hivyo hamna shida, wanaongezea hela ya kumalizia magorofa pale k/koo
     
  6. sifongo

    sifongo JF-Expert Member

    #6
    Oct 27, 2012
    Joined: Jun 5, 2011
    Messages: 4,070
    Likes Received: 905
    Trophy Points: 280
    Mkuu inawezekana mi kuna mtu yupo Basata tena na wadhifa wa juu tu aliniambia familia ya Mkuu wa Nchi inahusika humo katika umiliki......
     
  7. Sabayi

    Sabayi JF-Expert Member

    #7
    Oct 27, 2012
    Joined: Dec 4, 2010
    Messages: 2,320
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    Sheria nchi hii inategemea muhusika ni nani si wote tupo chini ya sheria so kama ukumbi ni wa
     
  8. k

    kisimani JF-Expert Member

    #8
    Oct 27, 2012
    Joined: Aug 24, 2011
    Messages: 553
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    God have mercy .
     
  9. Mkuu rombo

    Mkuu rombo JF-Expert Member

    #9
    Oct 27, 2012
    Joined: Oct 18, 2012
    Messages: 1,546
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    aiseeeee babaangu miaka ya 2006 nilivyo kuja dar kutokea rombo nilifikia bagalakwa mjomba wangu lile eneo ambalo iyo dar live ilipo kulikuwa na benk ya crdb sasa siku izi naambiwa haipo mkuu aliyowa amri ihamiswe manaye ajeka ukumbi wa staree ili wao wakifanya ufisadi wa2letee wasanii wa2burudishe 2sahau ufisadi wanaoufanya
     
  10. mama D

    mama D JF-Expert Member

    #10
    Oct 28, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 1,755
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    SIjui kwanini erick hakufikiria wala kumshauri huyo mtoto wa mkulu anayetumiwa naye kuanzisha shule au kanisa - hawa walokole wa siku hizi bana
     
  11. d

    delako JF-Expert Member

    #11
    Oct 28, 2012
    Joined: Oct 6, 2012
    Messages: 1,731
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Kabla hatujalaumu viongoz kwan hao watoto hawna wazazi??Malez ya watoto ni suala la wazaz,km wataka serikal ije ikulelee watt we endelea kungoja.Weng wao wanaingia na wazaz wao toka dsco toto then wazaz wanakunywa beer mpaka uck huo!!Kafanye utafit.
     
  12. Nicole

    Nicole JF-Expert Member

    #12
    Oct 28, 2012
    Joined: Sep 7, 2012
    Messages: 4,284
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mojawapo ya sehemu inayozalisha watoto jamii ya lulu
     
  13. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #13
    Oct 28, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,902
    Likes Received: 5,332
    Trophy Points: 280
    Je unafikiri ni Darlive pekee penye hili tatizo? Maguest, bar je?

    Hii nchi watu hawafati sheria wanazivunja kila leo wala si Darlive peke yake!

    Je jiulize lulu alikuwa ana kwenda kumbi gani(mfano).

    Ni vyema hizo lawama ukazitupia serikali kwani wao ndio wanatakiwa kuhakikisha sheria zinafatwa!

    Mtu chini ya umri wa miaka 18 hatakiwi kuingia kumbi za starehe hasa usiku!

    Tujiulize ni kweli Darlive pekee ndio wanavunja sheria?
     
  14. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #14
    Oct 28, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,177
    Likes Received: 296
    Trophy Points: 180
    Fedha iliongea
     
  15. Mad Max

    Mad Max JF-Expert Member

    #15
    Oct 28, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 3,284
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    kaka nadhani unafahamu watoto wa nowadays. wanawazidi akili wazazi mkuu. me nadhani jukumu la kulea watoto ni la kila mmoja wetu. uongozi wa dar live ungeweka vigezo na masharti, under eighteenth wote hamna kuingia.
     
  16. F

    Fechi Member

    #16
    Oct 28, 2012
    Joined: Sep 3, 2012
    Messages: 63
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Wasimamiaji sheria wenyewe wana meno ya plastic, corrupt,conflict of interest zimewabana. Nani wa kumfunga paka kengele!
     
Loading...