Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hilo nalo neno

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by kisukari, Jan 11, 2011.

  1. kisukari

    kisukari JF-Expert Member

    #1
    Jan 11, 2011
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,308
    Likes Received: 505
    Trophy Points: 280
    nabeel.jpg
     
  2. Chapa Nalo Jr

    Chapa Nalo Jr JF-Expert Member

    #2
    Jan 11, 2011
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 5,064
    Likes Received: 1,413
    Trophy Points: 280
    Hii ni tamu sana, hebu ipeleke kule jukwaa la mapenzi watu wapate habari hii.
     
  3. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #3
    Jan 11, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    Hii ni kweli na ndivyo ilivyo. Nzuri sana
     
  4. Superman

    Superman JF-Expert Member

    #4
    Mar 11, 2012
    Joined: Mar 31, 2007
    Messages: 5,698
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    [​IMG]
     
  5. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #5
    Mar 11, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,767
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    kwa hivyo ni bora kuepuka kumuuliza maswali kama hayo..
     
Loading...