Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hili la kuliombea taifa limekaaje?

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by HAZOLE, Dec 29, 2011.

  1. HAZOLE

    HAZOLE JF-Expert Member

    #1
    Dec 29, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 1,314
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    WANDUGU,
    jana nimesikia kuna kamati maalumu itakayoongoza sala na dua maalumu ya kuliombea taifa. dua na sala zitafanyika uwanja wa taifa. jamani yaleyale mambo ya imani, dini hizi.
    taifa hili ni mzigo, maisha magumu, huyo Mungu mbona hatusikilizi? watu wanaumia lakini hawasikii. duh kweli nimeamini dini/imani ya Mungu ni kama bangi vile. unalewa na unakuwa mjinga.
     
Loading...