Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hiki ndicho wanachojua viongozi wetu wakiwa nje

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pdidy, Sep 26, 2012.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Sep 26, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,616
    Likes Received: 1,644
    Trophy Points: 280
    Rais mtarajiwa mh bernard membe akiwa na rais wa marekani anaemaliza muda wake mh obama
    huko usa
     

    Attached Files:

  2. G

    Gene Senior Member

    #2
    Sep 26, 2012
    Joined: May 2, 2012
    Messages: 192
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kupiga picha na viongozi wa kitaifa hakuna shida ila na wasanii ndo shida.......hata nyerere alikuwa anafanya hivyo ila si kama j.k wetu mpaka wasanii
     
  3. S

    Starn JF-Expert Member

    #3
    Sep 26, 2012
    Joined: Oct 10, 2011
    Messages: 400
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kuna kosa gani kupiga picha baada ya mkutano au kabla ya mkutano?
     
  4. B

    Big GM Member

    #4
    Sep 26, 2012
    Joined: Sep 25, 2012
    Messages: 23
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hongera kukutana na mh obama ila usiishie kupiga picha tu,mwuongelee na mambo yanayoweza kutusaidia watanzania kimaendeleo hasa kutupatia fursa za ajira na kutangaza utalii wa tz,obama aje atembelee serengeti nk atuachie madola
     
  5. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #5
    Sep 26, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    hiyo picha itamuuma sana JK maana alikua ndio awe amepiga pooz hapo...anaweza asimuone obama tena hasa kama asiposhinda uchaguzi november
     
  6. Cheche Mtungi

    Cheche Mtungi JF-Expert Member

    #6
    Sep 26, 2012
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 2,452
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    Hivi watanzania hamjapata somo kwa miaka 10 iliyopita?
    View attachment 66180
    Hawa jamaa mambo yao ndio hayo,hembu cheki na hizi!
    View attachment 66181
    Ni kula bata mwanzo mwisho!
    Mtakoma kuringa,na ole wenu mu wape tena 2015!
     
  7. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #7
    Sep 26, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,259
    Likes Received: 5,824
    Trophy Points: 280
    hahahah kaenda kupiga picha na rais anayemalia muda wake.looser
     
Loading...