Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hii ni picha halisi ya tukio zima la kuapishwa kuwa rais kwa awamu ya pili 2010-2015

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kalunguine, Oct 18, 2010.

  1. Kalunguine

    Kalunguine JF-Expert Member

    #1
    Oct 18, 2010
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 2,543
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Ukweli itakuwa ni baada ya masaa machache kupita toka pale mwenyekiti wa tume ya taifa ya uchaguzi kumtangaza rasmi DR Jakaya Mrisho Kikwete kuwa mshindi katika mbio hizi ambazo zinashirikisha wagombea waliokata tamaa kutoka upinzani.

    tena ushindi wenyewe hautakuwa wa kubabaisha,bali wa kishindo tena kwa zaidi ya silimia 90!!

    wananchi wake kwa waume,nwazee kwa vijana,watakuwa njiani asubuhi ya tarehe 1 nov 2010 kwenda pale uwanja wa taifa kumshuhudia kipenzi chao DR JK akiaipishwa kuwa rais kwa awamu ya pili huku Mwenyekiti wa chama kikuu cha upinzani nchini profesa Ibrahim Haruna Lipumba akiwawakilisha mamilioni ya wana CUF nchini katika kuonyesha siasa za kistaarabu pale atakapotamka rasmi kuutambua ushindi mardaaaaaaaaaaad wa CCM,na pia tukimsikia kupitia vyombo vya habari DR slaa akilalama kuibiwa kura na kuzipandisha hasira na jazba za wanachadema kuandamana na kumwaga damu ili waingie ,katika serikali kupitia mlango wa nyuma!! hii ndio halisi.karibuni mtukane wana chadema
     
  2. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #2
    Oct 18, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Dr Slaa atakosa siasa za kisataarabu kwa kukosa sherehe za kuapishwa kwa Dr Kikwete. Atakuwa pembezoni mwa nchi akilalamika na kutunga uongo wa kuwaambia wananchi ikibidi hata kuja hapa JF kuomba huruma yetu.
     
  3. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #3
    Oct 18, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135

    Ukweli huu unauma lakini ni kweli zimebaki siku 14 kwa Dr Kikwete kuapishwa kuwa Rais kwa awamu ya pili.
     
  4. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #4
    Oct 18, 2010
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,551
    Likes Received: 6,161
    Trophy Points: 280
    Kalunguine na Mama Porojo, asanteni kuendeleza porojo ila pia kuwa ..... sio lazima uokote makopo!.
     
  5. E

    Epifania Senior Member

    #5
    Oct 18, 2010
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 133
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    May be yes may be not. Tusubiri Muda ufike
     
  6. i

    ilboru1995 JF-Expert Member

    #6
    Oct 18, 2010
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 2,331
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Kama kweli watashinda kwa 90% hofu ya nini ... mnajua ukweli kuwa CCM wataambulia 09%... Ch**** inawabana mwaka huu makahaba wa mafisadi ninyi...
     
  7. tzjamani

    tzjamani JF-Expert Member

    #7
    Oct 18, 2010
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 997
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Chama tawala tena kongwe, Rais huko madarakani. Nguvu yoooooooooote na mabango ya nini. Mtashinda kwa kuiba na kulazimisha isyo ridhaa ya umma. Adhabu yake msipotubu inakuja msubiri mwajri wenu (mwananchi) akisirike.
    Hudumieni wananchi masifa ya nini?hatuhitaji kishindo tunataka huduma bora.
     
  8. Recta

    Recta JF-Expert Member

    #8
    Oct 18, 2010
    Joined: Dec 8, 2006
    Messages: 854
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Watu wengi hapa JF walishaamua nini cha kufanya ikifika 31 October 2010. Ndio maana posts kama hizi hazipati ushabiki sana hapa. Watu wanasubiri kuona nini kinachoendelea na kufuatilia wagombea wanasema nini hasa uko kwenye kampeni zao.

    Kama mnauhakika kuwa JK atashinda kwa kishindo kiasi hicho (90%), basi hongereni sana. Ila, walau mimi sitakuwa mmja wa watakaochangia kura hizo.
     
  9. Kalunguine

    Kalunguine JF-Expert Member

    #9
    Oct 18, 2010
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 2,543
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    hakuna asojua ukweli unauma,hata kama unaweza kudanganya watu fulani kwa mda flani na ukashindwa kudanganya watu woooooooote kwa kipindi choooooooooote! hiki ni kiama cha kweli kinakuja hasa kwa chadema,Sijaambiwa hili na yahaya hussen,ila prediction ziko bwazi,hakuna chadema baada ya kuapishwa JK,migogoro itakayokuja kufuatia kishindo cha kushindwa vibaya na kwenda kuwa mshindi wa tatu kama ilivyokuwa katika serikali za mitaa mwaka jana! unajua ngoma ikilia saaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaana ***************** hufda kifo cha kawaida tena miguu chali kama mende mzoga,pigeni kampeni walau mpate majimbo mawili mwaka huu,make matatu yashaenda asubuhi mapema,uraisi nlishawaambia hadi mwaka 2100!
     
  10. kibhopile

    kibhopile JF-Expert Member

    #10
    Oct 18, 2010
    Joined: Aug 5, 2010
    Messages: 1,232
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    mmh, hata makamba mwenyewe atakutukana, coz unajaribu kumchapa punda aliekufa ili aongeze speed.
     
  11. JOYCE PAUL

    JOYCE PAUL JF-Expert Member

    #11
    Oct 18, 2010
    Joined: Jan 8, 2010
    Messages: 1,004
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135


    wengine wakiendelea kuweka thread za kufundisha kupiga risasi na kulenga shabahaa katika majukwaa mabali mbali hapa nchini.na wabeba mabox waliokimbia nchini na kuendelea na siasa wakiwa ughaibuni wataendelea kutuma hela teh teh teh zimsaidie dr(falsafa) maana ameinvest sana kwenye kampeni ambazo mwisho wa siku ................
     
  12. Alnadaby

    Alnadaby JF-Expert Member

    #12
    Oct 18, 2010
    Joined: Sep 28, 2006
    Messages: 507
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Unapotaka kufanya biashara ya siasa mtaji wako ni watu.Ukishakuwa na wapiga kura wasioyumba kiasi kama 5 million unabaki na kazi ya kutafuta nyingine mara mbili kama hizo.Hiyo ndiyo base yako.

    Kwa hesabu hii Jakaya Mrisho Kikwete atakuwa ni Rasi wa Jamhuri ya muungano wa Tanzania.Wana Chadema especially bado hawana grass root voters.Wanategemea zaidi kuuza sera wakati wa kampeni.CUF nao wako pia kama Chadema.

    Kinachotakiwa kufanywa baada ya uchaguzi ni matayarisho ya uvchaguzi unaokuja wa 2015.Vyama viwili vikubwa vya upinzani inabidi waanze kuweka base kwenye maeneo nchi nzima ili nao wapate loyal voters kama wa CCM.
     
  13. K

    KIDUNDULIMA JF-Expert Member

    #13
    Oct 18, 2010
    Joined: Aug 18, 2010
    Messages: 742
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    mnahaha nini kama mna uhakika wa kushinda?
     
  14. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #14
    Oct 18, 2010
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    unakuwa unaandika as if unahudumia watu bar ..unakimbia kimbia na sinia la taska kufungua taska mawazo hayajatulia.Hujui unachoandika
     
  15. M

    MILKYWAY GALAXY Senior Member

    #15
    Oct 18, 2010
    Joined: Dec 12, 2008
    Messages: 196
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    :biggrin1::biggrin1::biggrin1::biggrin1::A S thumbs_up:
     
  16. R

    Renegade JF-Expert Member

    #16
    Oct 18, 2010
    Joined: Mar 18, 2009
    Messages: 3,011
    Likes Received: 439
    Trophy Points: 180









    tusubiri tuone, na kwa kuwa kikwete hawezi kujipigia kura tusubiri tuone, na kwa kuwa sio nyinyi mnaopiga kura peke yenu, usiseme kitu, subirini muone kura zetu.
     
  17. ZLATAN

    ZLATAN Senior Member

    #17
    Oct 18, 2010
    Joined: Oct 5, 2010
    Messages: 151
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35

    pole sana ndugu yangu, wewe ndio hujui kilichoandikwa, yani upo upo tu..... Pole tena.
     
  18. ZLATAN

    ZLATAN Senior Member

    #18
    Oct 18, 2010
    Joined: Oct 5, 2010
    Messages: 151
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    :A S thumbs_up::A S thumbs_up::A S thumbs_up::A S thumbs_up::A S thumbs_up::A S thumbs_up::A S thumbs_up::A S thumbs_up::A S thumbs_up::A S thumbs_up::A S thumbs_up::A S thumbs_up::A S thumbs_up::A S thumbs_up::A S thumbs_up::A S thumbs_up::A S thumbs_up::A S thumbs_up::A S thumbs_up::A S thumbs_up::A S thumbs_up::A S thumbs_up::A S thumbs_up::A S thumbs_up::A S thumbs_up::A S thumbs_up::A S thumbs_up::A S thumbs_up::A S thumbs_up::A S thumbs_up::A S thumbs_up::A S thumbs_up::A S thumbs_up::A S thumbs_up::A S thumbs_up::A S thumbs_up::A S thumbs_up:
     
  19. Kesa

    Kesa Member

    #19
    Oct 18, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Inaelekea wewe una tatizo linoloitwa ki taalam DYSLEXIA. Unachanganya tarakimu. Huyo doctor wenu wa Mlingotini atapata kura 09!!! Usichanganye tarakimu
     
  20. m

    mbea Member

    #20
    Oct 18, 2010
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 97
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kweli kabisa wengi humu jamvini wameamua kwa nakshi zao kumpa kura rais wao mpendwa Dr.Jalkaya M.Kikwete,kwa taarifa niliyoayo zaidi ya 87% ya JF member wamedhamiria kwa dahati kumtosa Dr.Slaa kutokana na kutokuwa na mvuto naye,ila kwa nje wanajifanya wanampenda!
     
Loading...