Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hii ni kweli kwa Wanawake?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Maega, May 31, 2012.

  1. M

    Maega Senior Member

    #1
    May 31, 2012
    Joined: Jul 10, 2010
    Messages: 137
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    It is said, 6 out of 10 girls are unhappy with the way they look. Je kuna ukweli wowote katika hili?
     
  2. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #2
    May 31, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 466
    Trophy Points: 180
    ngoja tuwasubiri wenyewe waje...
     
  3. DERICK2000

    DERICK2000 JF-Expert Member

    #3
    May 31, 2012
    Joined: Apr 8, 2012
    Messages: 204
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    yah.ndo maana wanatumia michina.
    :music:
     
  4. zaleo

    zaleo JF-Expert Member

    #4
    May 31, 2012
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 1,703
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Wanaume ndio mnasababisha wanawake wajione hivyo. Mnawachambua kupita kiasi. Mwalimu wangu mmoja alisema kwamba wanawake wanajipamba ili waonekane kwa wanaume na wazalishwe. Alitoa mfano wa polination. Kwamba kila mmea unatoa maua ya aina yake kuvutia wadudu wa aina zao wanaovutiwa na aina ya maua hayo ili wakienda pale wapate kuendeleza polination. Kama wadudu hawaendi kwenye maua hayo basi mimea itapotea duniani. Nao wanawake vivyo, reception ni muhimu ili mwanaume fulani avutike na kwenda kuendeleza kizazi. Otherwize no chemistry between the two opposite sex no reproduction and therefore human extinction. Uliho nkoi?
     
  5. yaser

    yaser JF-Expert Member

    #5
    May 31, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 1,341
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    mi nadhani umekosea ktk hyo namba.yenyewe ni 9.5 out of 10.ukiatka kuamin hyo pita posta jion
     
  6. Fixed Point

    Fixed Point JF Bronze Member

    #6
    May 31, 2012
    Joined: Sep 30, 2009
    Messages: 11,321
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Mbaya sana kujichukia, ndo maana watu wanafanya mambo ya ajabu ili wabadilike.................
     
Loading...