Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hii ni kweli kabisa

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by KAUMZA, Jan 31, 2011.

  1. K

    KAUMZA JF-Expert Member

    #1
    Jan 31, 2011
    Joined: Aug 31, 2010
    Messages: 688
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Nilikuwa napitia kitabu kinachoitwa This is love. Mwandishi wa kitabu hicho anasema iwapo watu wa jinsia mbili tofauti na wasio na undugu wowote, na kama wanakaa ofisi moja huku viti vyao vikiwa vimetizamana na hivyo kuwafanya nao watizamane(kama mkao wa daktari na mgonjwa), siku ya mwisho hujikuta wakiangukia katika mapenzi.

    Onyo: mkiwa ofisini wekeni viti vyenu katika mkao ambao hamtaangaliana. usijaribu
     
  2. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #2
    Jan 31, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Opposite attract..., haijalishi ukiwa karibu na mtu wa opposite sex kwa muda mrefu its likely you will fall for each other... therefore hapo issue sio kukaa pamoja na kuangalina issue its spending a long time together..
     
  3. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #3
    Jan 31, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kwahiyo hatakama mtu hayuko attracted na mwenzake hata kidogo atampenda!!Nakataa kuamini...labda utueleza kinasema ni sababu gani haswa zinasababisha!
     
  4. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #4
    Jan 31, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,150
    Likes Received: 14,577
    Trophy Points: 280
    inawezekana...
     
  5. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #5
    Jan 31, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Sijasoma hicho kitabu lakini lets take it to the extreme..... alafu takurudisha

    lets say your worse enemy someone who you will never look twice... kwa bahati mbaya mkaanguka kwenye desert yeye na wewe tu no one else, je hauta- fall for him, (because its like from the worse feeling, kwamba huyu jamaa hafai, utaanza kuona some good things from him..kwamba hivi kumbe huyu yuko hivi, he is not so bad after all)

    Now lets take it to a normal scenario.., maybe you are very busy, ni nyumbani with husband and family na kazini with a person you share a desk with. At home the most time you spend with your husband is arguing and sleeping, at work you spend 8 hours with this unattractive person..., whom sababu ya matatizo yako nyumbani he looks somehow better now and understanding than your mate at home... (As you know even devils have their soft spots and no one is 100 % bad everyone has some good qualities... and physical attraction aint everything..) soon or later you will start falling for him
     
  6. Dreamliner

    Dreamliner JF-Expert Member

    #6
    Jan 31, 2011
    Joined: Jan 17, 2010
    Messages: 2,035
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Inawezekana kabisa....
     
  7. MUREFU

    MUREFU JF-Expert Member

    #7
    Jan 31, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 1,224
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    hyo ni kwel.....
     
  8. B

    Baruhongerachi Member

    #8
    Jan 31, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hiyo sijaiamini saana though mambo ya kimapenzi kiukweli hayana mbaya wala mzuri,lakini hii yako ndugu kuna haja ya kuitafiti!
     
  9. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #9
    Jan 31, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Inaweza kuwa kweli.....:coffee:
     
  10. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #10
    Jan 31, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,150
    Likes Received: 14,577
    Trophy Points: 280
    ni kweli hasa wanawake inawatokea hivyo....anaweza asikupende kabisa siku ya kwanza but
    mkifanya kazi pamoja,mara lunch.mara jokes...unastukia mtu akikuona na mrembo mwingine anachukia...
    unajua kasha fall.....
     
  11. LD

    LD JF-Expert Member

    #11
    Feb 1, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 3,013
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Ndo maana kama hupendi mtu na unaamini hupendi bora ukae mbali nae kabisa, lake usilijue na lako asilijue.

    LOVE IS MADE BY PRESENCE!!
     
  12. Desidii

    Desidii JF-Expert Member

    #12
    Feb 1, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 1,212
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Hii inawezekana kabisa tena inakuja automatically pale mtu anapokuja na stress za home

    Mfano mwanaume anakuja amekasirika ile mbaya kila kitu mkali sasa wanawake sometimes wanakuwa na huruma

    Si kwamba anapenda kufanya hivyo ni maumbile atapoanza kumuuliza tatizo ni nini, pole sana ndo dunia,

    Mara ooohh umekunywa chai anatumwa muhudumu mara twende lunch punguza hasira na kumbuka huyo mtu

    Anaspend a lot of time akiwa na huyo mtu nyumbani its just 5hrs tena hapo kama hapitii kwenye kilauri

    Most of the time anakuwa na huyo mtu what next?? Love hata kama ilikuwa haipo itakuja.

    Maana akifikiria kurudi home maudhi tele ofisini anakuwa taken care malove lazima yaanze. Mawazo yangu tu lakini
     
  13. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #13
    Feb 1, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,261
    Likes Received: 5,824
    Trophy Points: 280
    haiwezekani kabisaaaaa
     
  14. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #14
    Feb 1, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,793
    Likes Received: 1,690
    Trophy Points: 280
    duuhh
    sisi twa simama au kupiga magoti kazini kwetu..
    kwa hiyo nimejitoa lol
     
  15. M

    Marytina JF-Expert Member

    #15
    Feb 1, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    hilo halina ubishi hata kidogo na mifano ni mingi sana
     
  16. bacha

    bacha JF-Expert Member

    #16
    Feb 1, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 4,339
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    hujambo marytina?
    hebu tupe hiyo mifano mingi uliyonayo!!!!
     
  17. M

    Marytina JF-Expert Member

    #17
    Feb 1, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    mi mzima niliwamis for sometimes!kumbuka vigroup discussion vya chuo au shuleni with time nini kilifwata baada ya somo kama sio kutongozana?
     
  18. K

    KAUMZA JF-Expert Member

    #18
    Feb 1, 2011
    Joined: Aug 31, 2010
    Messages: 688
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Kama huamini jaribu uone!!!!!
     
Loading...