Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hii ni kawaida kwenye mapenzi au?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Apollo, Feb 15, 2012.

  1. Apollo

    Apollo JF-Expert Member

    #1
    Feb 15, 2012
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 4,854
    Likes Received: 1,211
    Trophy Points: 280
    Mimi ninajiuliza sana, kwanini kuna watu wakiwa wanaanza mahusiano wanakuwa na jitihada na juhudi nyingi kunogesha mapenzi mfano kukupigia simu, kukupa kadi na zawadi na kuonyesha upendo alafu baada ya muda wanachoka. Yaani wanapunguza upendo sijui niseme wanachoka. Unakuta anapunguza muda wa kukupigia simu au ukimpigia anajifanya busy. Tena unakuta mwingine hana mpenzi pembeni wala hatoki nje ila anakuwa anapunguza upendo. Why? Ni kawaida kuwa mapenzi yananoga then yanapoa au ni mtu tu na tabia yake au hisia zake? Mbona kuna wengine wamedumu kwa miaka mingi ilia hawachokani? Msaada please!

    NA SOLUTION YAKE NI NINI?
     
  2. Amyner

    Amyner JF-Expert Member

    #2
    Feb 15, 2012
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 2,397
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Mara nyingi wapenzi wakiishi au kuwa katika mahusiano ya muda mrefu wanasahau vitu vidogo vidogo ambavyo in real sense vinadumisha mapenzi... But si kwamba mapenzi yanapungua.. Kwa mwenye busara akishagundua mapungufu atafanya jitihada za kurudisha that "sparkle" between them kwa asieona umuhimu ndio hivyo wanaishia kuachana wote wakiwa na conception kwamba mwenzie amemchoka!
     
  3. Apollo

    Apollo JF-Expert Member

    #3
    Feb 15, 2012
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 4,854
    Likes Received: 1,211
    Trophy Points: 280
    Yes, na hicho ndio nilipenda kujua, kumbe ni kawaida? Maana wengi huwa wanaona kama mmechokana. Tena kwa visingizio vidogo tu.
     
  4. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #4
    Feb 16, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,348
    Likes Received: 3,160
    Trophy Points: 280
    hujui mbwembwe za penzi jipya weye?
     
  5. marida

    marida Senior Member

    #5
    Feb 16, 2012
    Joined: Oct 27, 2011
    Messages: 168
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Si kawaida,from no where mtu kupunguza mawasiliano na mpenz wake bila hata ya kuwa na mtu nje,lazima kunatatizo.Jaribun kulitatua..hakunaga kuchokana kwa wapenzi..

    Kaeni nyote wawili mtatue tatizo hilo la ukimnya.There must be wrong somewhere.
     
  6. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #6
    Feb 16, 2012
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,788
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    mwanzoni mambo moto moto bana na pia wajua hii ni kutofahamu wat relationships are. unampa unrealistic expectations mwenzio maana kwenye mapenzi hamtapigiana simu kila leo au kutoka out kila mara. cha msingi nikumtendea mwenzi yale mambo ambayo kweli kabisa utaweza kuendelea kumtendea ata baada ya kuwa kwenye uhusiano miaka kadha.
     
  7. ldd

    ldd JF-Expert Member

    #7
    Feb 16, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 786
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    kumbe ni uchumba kpnd ambacho hamkua na majukumu ata yakumfulia na kumvsha mtoto nakupanga maendeleo mengne, maisha c maigzo!
     
  8. BPM

    BPM JF-Expert Member

    #8
    Feb 16, 2012
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 2,765
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    watu wengi huanza mahusiano kwa mbwembwe hizo za simu kadi etc mwezekana ukawa wewe ndo unavilazimisha ndo maana huyo atavifuata kwa muda. maana ni maigizo havitoki moyoni na hasa mkikwaruzana kidogo ndo kabisa vinapotea
     
  9. obsesd

    obsesd JF-Expert Member

    #9
    Feb 16, 2012
    Joined: Nov 23, 2011
    Messages: 1,226
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    kipya kinyemi ndugu, mapenzi mapya huwa moto moto but mkishazoeana yan baada ya kukaa muda mrefu lazima ile kasi ya mapenzi itapungua tu, mnakuwa hamna jipya tena kila mtu nw anaishi real mauongo ya mtu kupretend yamewekwa kwando.
    well ni kawaida tuu.
     
  10. Apollo

    Apollo JF-Expert Member

    #10
    Feb 16, 2012
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 4,854
    Likes Received: 1,211
    Trophy Points: 280
    Nawashukuru sana kwa michango yenu. Nathani watu wa siku hizi wanaiga na wanataka kuwa na mapenzi ya kinamarichui au ya kifilipino. Nimejifunza mengi kutoka kwenu.
     
  11. Apollo

    Apollo JF-Expert Member

    #11
    Feb 16, 2012
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 4,854
    Likes Received: 1,211
    Trophy Points: 280
    Ila nilishawahi kuwa na mwanamke mmoja hivi, eti kuna kipindi nikimpiga (nilikuwa nampigia simu kila siku night ili nimjulie hali) eti ananiambia ''mbona unanipigia sana? Mi sitaki unipigie simu kila saa'' ni mwanamke ambaye nilimgundua anachoka mahusiano sana. Tena nikifikiria kuwa alioachana nao wengi walimwacha kwa sababu hii. Mtu kama huyu utaishi naye vipi?
     
  12. kipusy

    kipusy JF-Expert Member

    #12
    Feb 16, 2012
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 509
    Likes Received: 79
    Trophy Points: 45
    hapo ndugu tatizo laweza kuwa ni wewe mwenyewe, unaweza ukawa umeanza wewe kumpotezea nae anaamua kupotezea taratibu... usilopenda kutendewa usimtendee mwenzio
     
  13. D

    DOOKY JF-Expert Member

    #13
    Feb 16, 2012
    Joined: Dec 12, 2011
    Messages: 372
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Mara nyingi msingi wa mapenzi hayo yalianza kwa kasi, unapoanza kwa kasi ni lazima utachoka ni bora kuanza taratibu kwani mvua ya nguvu ikikata imekata ila mvua ile ndogo hunyesha kwa muda mrefu
     
  14. chriss brown

    chriss brown JF-Expert Member

    #14
    Feb 16, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 292
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hii hutokea mara nyingi kwa msichana labda alipenda sana mwishon akaja kuumizwa,hata akipata mwingine anajua ataumia tu.hivyo huogopa kuingia katika mahusiano ya uharaka,nenda nae taratibu,ata change tu.Hata kwa mwanaume ni kitu kile kile.
     
  15. HP1

    HP1 JF-Expert Member

    #15
    Feb 16, 2012
    Joined: Feb 4, 2012
    Messages: 3,340
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Majukumu yanachangia sana. Mfano mkiwa bf na gf mnakuwa nyie wawili tu, mkiwa kwenye ndoa mtakuwa na mtoto au watoto, mashemeji na mipango mingine ya maendeleo, hivyo vitu vingine vinakuwa very minor.

    Lakini pia kuna mambo mengine ambayo yanachangia, huenda bado ni gf na bf, kila weekend unataka mwende out wakati mwenzio hali si shwari, yupo anayeweza kukuambia na kama wewe ni mwelewa itakuwa poa, kama si mwelewa basi atajifanya yupo busy
     
  16. Apollo

    Apollo JF-Expert Member

    #16
    Feb 16, 2012
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 4,854
    Likes Received: 1,211
    Trophy Points: 280
    inaweza ukawa sahihi, but mbona kuna wanawake wengine siwezi kuwachoka wala kupunguza upendo kwao?
     
  17. Apollo

    Apollo JF-Expert Member

    #17
    Feb 16, 2012
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 4,854
    Likes Received: 1,211
    Trophy Points: 280
    true, mvua ndogo hunyesha kwa muda mrefu.
     
  18. Apollo

    Apollo JF-Expert Member

    #18
    Feb 16, 2012
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 4,854
    Likes Received: 1,211
    Trophy Points: 280
    ulijuaje? Maana kuna msichana mmoja ninamjua, aliumizwa na anawasiwasi wa kuumizwa tena mpaka leo.
     
  19. Apollo

    Apollo JF-Expert Member

    #19
    Feb 16, 2012
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 4,854
    Likes Received: 1,211
    Trophy Points: 280
    yes mkuu. Pia majukumu huchangia.
     
  20. assa von micky

    assa von micky Senior Member

    #20
    Feb 16, 2012
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 144
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    muda mwingine ni hisia tu utakuta wala hujachokwa ...inawezekana mlianza mapenzi mkiwa chuo/shule hapo muda huwa ni mwingi na majukumu huwa ni machache,,ukianza kazi mbaya zaidi unakaa dar ambapo inakulazimu uamke saa kumi kisha unarudi saa 4 usiku ,ukifika umechoka alafu stress za kazini na hali ya maisha ,lazima upunguze kufikilia mapenzi.
     
Loading...