Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hii ni Haki kweli???

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by Jimmy Romio, Oct 3, 2011.

  1. Jimmy Romio

    Jimmy Romio JF-Expert Member

    #1
    Oct 3, 2011
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 217
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Leo mida ya saa moja na nusu nilikuwa napita barabara ya New Bagamoyo pale mitaa ya Lugalo, kulikuwa na kifoleni cha kiaina. Basi km kawaida watu wa pikipiki wakawa wanatanua, kufika hapo lugalo hamadi!!!!! wanajeshi hawa hapa.....! wanasimamisha pikipiki na bajaji zinazotanua. Jamaa mmoja wa pikipiki(akiwa anatoka mwenge) alivyowaona tu akawa anarudi kati kwa ghafla, mara akajaa kwenye salon ya mama mmoja hivi puuuu! chini..! Huyu mama alikuwa anaelekea mwenge. Wanajeshi walifika pale fasta, hakuna cha kutoa pole wakaanza kumshambulia kwa buti zao..., makofi... ngumi.. mitama n.k. Sasa nikawa najiuliza wanajeshi walukuwa sahihi kweli? Ndio jamaa ana kosa, lakini si wangemkamata wampeleke kunakohusika? Au wao kujichukulia sheria mkononi ni sawa? ILA JAMAA ALIKULA KIPONDO CHA UHAKIKA! DUH!
     
  2. Globu

    Globu JF-Expert Member

    #2
    Oct 3, 2011
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 7,957
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Sio sahihi. Ni uonevu. Uvunjaji wa haki za binadamu.
     
  3. Makindi N

    Makindi N JF-Expert Member

    #3
    Oct 3, 2011
    Joined: Mar 14, 2008
    Messages: 1,069
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Bora hiko kichapo kitakua kilimpunguzia hasira huyo mama, japo km mkoko umeharibika lazima atengeneze maana boda boda kumlipa kazi itakua kwa gari........ Wanakeraga sana madereva wa piki piki. Wanajeshi hawako sahihi, piki piki hawako sahihi......
     
Loading...