Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hii nchi, ni rahisi sana , , ,,,

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by KakaJambazi, Jan 29, 2012.

  1. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #1
    Jan 29, 2012
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,470
    Likes Received: 802
    Trophy Points: 280
    Mtu yeyote kuiongoza, bila kujali umri wala elimu. Nipo hospitali hapa, mapokezi na kwenye makoridor hamna wagonjwa, wameamua kubaki nyumbani au kutibiwa hospitali binafsi bila manung'uniko kwa serikali bali wanawalaumu madocta. TBS watu wamelipa gharama za ukaguzi wa magari yao nje ya nchi kwenye kampuni feki na kupigiwa mihuri inayotambuliwa 'ki-deal' na TBC, watu kimyaa.! Wahusika wa uozo wote na mengine mengi wanaendelea kupokea mishahara. Viongozi wa nchi wanaraha sana.
     
  2. b

    balzac Member

    #2
    Jan 29, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 85
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 15
    watu wameambiwa watahamishwa kigamboni kuwapisha wawekezaji,wametulia kimya wanauliza watahamishwa lini, mafisadi wana utajiri wakutisha ambao huwezi elezea mali hizo wamepataje, na wengine inajulikana jinsi walivyoiibia serikali,watu wapo kimya,wanawasifia,wanawaita ktka harambee,wanachangiwa millions of tsh wanashangilia,then kimya. wafanyakazi wenzetu wanaiibia sana serikali,watanzania tunawasifia....jamaa wanapiga hela mbaya........ kweli ni nchi rahisi sana kuiongoza
     
  3. rushanju

    rushanju JF-Expert Member

    #3
    Jan 29, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 2,105
    Likes Received: 474
    Trophy Points: 180
    Sasa usibishe wanaposema kuna nguvu za kishirikina katika maswala mazima ya uongozi wa inji hii.
     
  4. Wambandwa

    Wambandwa JF-Expert Member

    #4
    Jan 29, 2012
    Joined: Dec 3, 2006
    Messages: 1,951
    Likes Received: 162
    Trophy Points: 160

    Si ushirikina bro, ila ni akili zetu zilizoganda na kushabikia vitu visivyokuwa na maana. Tunampigia nyimbo kwenye bendi zetu na kumwita papaa au pedeshee mtu ambaye ni tapeli anawaibia wenzie, tunawasifu watu kama akina EL kwamba ni wanaumme wa shoka (S. Simba aliwahi tamka hivyo) kwa sababu tu anasaidia kwenye harambee za kujenga kanisa, kuna wengine ni wanasheria wanajenga mashule kwa pesa za wizi bado tunawaona mashujaa.
    Hayo mapesa yamekatwa kodi? Ukifuatilia utakuta ni madudu matupu hakuna kodi wala nini.
    Nchi hii kweli ni rahisi kutawala na ndo maana imfilisika kirahisi.
    Bora Ben aliuza mashirika ya umma lakini hivyo vijisenti alivyopata alivisimamia vizuri mno.
     
  5. Ambitious

    Ambitious JF-Expert Member

    #5
    Jan 29, 2012
    Joined: Dec 26, 2011
    Messages: 2,014
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Nchi ya watawala na shemeji zao hii ukiwa kwenye hiyo circle mambo saaaafi kabisa.
     
  6. Gurta

    Gurta JF-Expert Member

    #6
    Jan 29, 2012
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 2,211
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Tanzania is a peaceful country, six years without a president and we are just OK. Sio mimi, kaandika mwanajamvi mmoja jana(?)
     
  7. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #7
    Jan 29, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Inji hii ha ha ha haaaa!!
     
  8. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #8
    Jan 29, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    El aliiba ili ajekujiwekea heshima ya kusaka urais
     
  9. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #9
    Jan 29, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Ha ha ha haaa!! Ni zaidi ya hapo
     
  10. Third Eye

    Third Eye JF-Expert Member

    #10
    Jan 29, 2012
    Joined: Jan 8, 2012
    Messages: 298
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 45
    tz ugumu upo kwenye kuingia kwenye big club,ukishaingia baaaas bata kwa kwenda mbele
     
Loading...