Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hii nayo vip

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by NTINGINYA, Jul 6, 2011.

  1. NTINGINYA

    NTINGINYA JF-Expert Member

    #1
    Jul 6, 2011
    Joined: Oct 5, 2010
    Messages: 255
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Wakuu uwe mpenzi kama huyu itakuwaje unainjoi kuwa ana papai nne au ndo inakuwa hata upukweni unamkacha
     
  2. Shantel

    Shantel JF-Expert Member

    #2
    Jul 6, 2011
    Joined: Feb 7, 2011
    Messages: 2,024
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Ugonjwa huo
     
  3. Chris_Mambo

    Chris_Mambo JF-Expert Member

    #3
    Jul 7, 2011
    Joined: Aug 11, 2010
    Messages: 597
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Improper consumption of food!
     
  4. kasopa

    kasopa JF-Expert Member

    #4
    Jul 7, 2011
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 304
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Wakuu hili tatizo linakusudiwa kama vairus anaetamba duniani huku kwetu halijashamiri sana huko marekani na ulaya tayari nitatizo kubwa. tujiangalie sana na vyakula tunavyo tumia hasa vinavyo onekana kupendwa na watu sasa hivi tayari vimeanza kuingia hapa kwetu nasisi tunavipokea ni bora ule kwa mama ntilie kuliko steras na sehem zingine kama hizo vyakula hivi vimejaswa kilaaina ya madawa. sina utalam zaid wakuchambua kuhusu kemikali gani zinatumiwa ispokuwa tujaribu kufkiri kwa kina inawezekanaje chakula kitayariswe kwa uwezo wakuwepo kwa muda wa miaka miwilli na zaid wenye ujuzi tafadhali tupeni elim
     
  5. Shantel

    Shantel JF-Expert Member

    #5
    Jul 7, 2011
    Joined: Feb 7, 2011
    Messages: 2,024
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Duduvule
     
  6. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #6
    Jul 7, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,147
    Likes Received: 329
    Trophy Points: 180
    ulafi......
     
Loading...