Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hii kazi nimeipenda sana ya kuvusha vimwana

Discussion in 'Jamii Photos' started by Lucchese DeCavalcante, Apr 14, 2011.

  1. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #1
    Apr 14, 2011
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    [​IMG]
    Mkazi wa Kijiji cha Malowa, Kata ya Kibati, Wilaya ya Mvomero, mkoani Morogoro, Mwanahawa Rashid (katikati) akiwa amebebwa na kijana anayefanya shughuli za kuwavusha wananchi ndani ya mto Mjonga baada ya daraja la Mto huo kubomoka kutokana na mafuriko ya mvua iliyonyesha Machi 23. Kulia ni mkazi wa Kibati na Kijana mwingine akimvusha mtoto. Daraja hilo ni kiungo muhimu kwa wakazi wa Kata ya Kibati na Diongoya, Wilayani humo.
     
  2. z

    zayat JF-Expert Member

    #2
    Apr 14, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 337
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    were is mbunge wa jimbo hilo kero ya kutatuliwa
    au bado ana machungu ya kuchakachuana kwenye chama chake
     
  3. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #3
    Apr 14, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,534
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Siyo jimbo la msanii Amos Makala hili?
     
  4. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #4
    Apr 14, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Ndo huyu aliye kwenda na maji na kina Makamba?
     
  5. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #5
    Apr 14, 2011
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Ndio yeye alipokuwa anaomba kura alikuja na mipango kibao sasa kero kama hizi angetakiwa azitatue poleni wana Mvomero kwa kuingia mkenge wa wasanii wa mujini
     
  6. Revolution

    Revolution JF-Expert Member

    #6
    Apr 14, 2011
    Joined: Feb 28, 2008
    Messages: 446
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Kazi inalipa hiyo
     
  7. dazu

    dazu JF-Expert Member

    #7
    Apr 14, 2011
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 365
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Tayari ni out going MP mwenyewe naingia, kwa nguvu ya umma.
     
  8. luckyperc

    luckyperc JF-Expert Member

    #8
    Apr 14, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 496
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    yaani huko mkongoni nakwa mbele kwenye shafti ni FULL charge!
     
  9. B'REAL

    B'REAL JF-Expert Member

    #9
    Apr 14, 2011
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 3,039
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    hahaha!!unaweza kumbebaa mrembo asipo kulipaa ukamuachaa.ila dume mwezako lazimaa kungechimbikaa
     
  10. MIUNDOMBINU

    MIUNDOMBINU JF-Expert Member

    #10
    Apr 14, 2011
    Joined: Apr 14, 2010
    Messages: 427
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    kazi ipo
     
  11. A

    Africana Jr. Senior Member

    #11
    Apr 14, 2011
    Joined: Apr 14, 2011
    Messages: 123
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    20% alishamaliza,alisema cheki maisha ya bongo yanavyotĂ­sha...watu hawana hata muda wa kupumzika
     
  12. A

    AridityIndex Senior Member

    #12
    Apr 15, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 121
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Si ataumia mgongo angembebea kwa mbele ingekuwa safi
     
  13. Dumelambegu

    Dumelambegu JF-Expert Member

    #13
    Apr 15, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 1,053
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Nauli ni sh ngapi? Binti akiwa hana nauli inakuwaje?
     
  14. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #14
    Apr 15, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,782
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280
    Poleni jamani mmmhhhh
     
  15. Dumelambegu

    Dumelambegu JF-Expert Member

    #15
    Apr 15, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 1,053
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Halafu binti aliyebebwa inaonekana ni kituu kilichoiva, siyo mchezo!
     
  16. Ngalikivembu

    Ngalikivembu JF-Expert Member

    #16
    Apr 15, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 1,778
    Likes Received: 184
    Trophy Points: 160
    patamu hapo jamani
     
  17. h

    hoyce JF-Expert Member

    #17
    Apr 15, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 1,093
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mbunge wa nini, iko wapi serikali inayokuaanya kodi?
     
  18. WomanOfSubstance

    WomanOfSubstance JF-Expert Member

    #18
    Apr 15, 2011
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 5,467
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 0
    Mbunge hana magic kutatua mambo kama haya.Serikali ilipaswa kuwa na mpango wa kujenga au kuimarisha madaraja/miundombinu.

    Mbunge ana fungu gani kwa mambo makubwa kama haya? Atakachowezafanya ni kukusanya taarifa ya kero na kushinikiza tu.
     
Loading...