Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hii imekaaje wapendwa

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Dena Amsi, Mar 20, 2011.

  1. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #1
    Mar 20, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    Jana nilialikwa kwenye sherehe na rafiki yangu.

    Tukiwa tumekaa kwenye maakuli na kunywa kwa sana nikamuuliza rafiki yangu huyo vip mwenye sherehe ni nani yako akaniambia ni Ex wake nilishituka kidogo lakini sikuonyesha kwa sana.

    Kumbe bwana kamfanyia sherehe ya kuzaliwa Ex wake wa more than ten yrs, cha kushangaza sasa wife home hakukumbuka hiyo tarehe wala kusema happy birthday my husband, pia naye alihudhuria kwenye sherehe iliyoandaliwa na huyo bidada, mdada kaolewa ana watoto wawili na jamaa kaoa na watoto watatu juu.

    Wapendwa tuwe tunaachana bila kinyongo huyu mdada nilimpenda sana kwa hiyo roho yake na kumbukumbu sikumdadisi sana kwanini waliachana niliona nisijeharibu sherehe ya watu bure.


    Sijui waungwana mnalionaje hili ruksa au???
     
  2. Polisi

    Polisi JF-Expert Member

    #2
    Mar 20, 2011
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 2,090
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Changamoto kwa mke wake. Huyo Ex wake yaonesha alikuwa anampenda kwa dhati. Huyu anayeishi naye napata mashaka, yawezekana hata birthday ya husband wake haikumbuki
     
  3. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #3
    Mar 20, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    Hilo hata mimi nimeliona maana unakumbushwa na mtu wa more than 10yrs? Aibu ningekuwa mimi nisihudhuria kabisa
     
  4. Polisi

    Polisi JF-Expert Member

    #4
    Mar 20, 2011
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 2,090
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Pia tukumbuke pamoja na kugombana kama wapenzi maisha bado yanaendelea, ipo siku mtakutana. Hakuna haja ya kuwekeana visasi mpaka mnavuana na c***i mlizopeana zawadi wakati mkiwa kwenye good terms
     
  5. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #5
    Mar 20, 2011
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,444
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Duh, hii kali.. lakini imeonyesha uungwana kwa watu walioachana kistaarabu bila kutupiana mayai mabovu.. changamoto ni kwa huyo mke wake, awe serious ataibiwa!
     
  6. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #6
    Mar 20, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160

    Well said Elia
     
  7. Babu Lao

    Babu Lao JF-Expert Member

    #7
    Mar 20, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 2,056
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mmmmhhhh, hii mada naona ka vile inanigusa kiaina!!!!:shock:
     
  8. Papa Diana

    Papa Diana JF-Expert Member

    #8
    Mar 20, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 304
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hapana, its not right!
     
  9. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #9
    Mar 20, 2011
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Dah Dena my dia naona kama unanisema mie hivi hahha hahha bas bwana mie ilikuwa bday yangu jamaa nilie nae kifupi alisahau kila kitu wala sikumkumbusha Mungu mkubwa ila Ex alikumbuka kila kitu ,,! Kilichoendelea ni history :smash::smash::smash:
     
  10. Keren_Happuch

    Keren_Happuch JF-Expert Member

    #10
    Mar 20, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 1,880
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Mhh!!!

    Mimi naomba niulize, huyo mme wa huyo dada aliyeandaa sherehe naye alikuwepo??? Ninavyojua wanaume walivyo na wivu,,,,yaani anakuruhusu umwandalie ex wako sherehe???!!! mhhh...hapo napata maswali!!!
     
  11. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #11
    Mar 20, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,102
    Likes Received: 9,809
    Trophy Points: 280
    Sidhani kama alikuwepo KH, maana wanaume wa Kibongo walivyo na wivu! Mhhhhhh! pangechimbika! Kusingekuwa na party wala mama yake party bali kasheshe la hali ya juu.
     
  12. Keren_Happuch

    Keren_Happuch JF-Expert Member

    #12
    Mar 20, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 1,880
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    BAK...ngoja Dena atuambie kama alikuwepo au...!!!
     
  13. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #13
    Mar 20, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Huyo mke naye alikuwepo tu hapo anakenua meno? mie nisingekubali miaka mia mbili, labda wafanye kisirisiri.lazima kuna kitu behind this. kwani we dena hukuona sign yeyote?
     
  14. Keren_Happuch

    Keren_Happuch JF-Expert Member

    #14
    Mar 20, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 1,880
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Hata na mimi nina wasiwasi kuna something going on ambayo huyo mke hajui,,,anajua tu ni ex..wa mume wake...! Binafsi nisingeweza kuikubali hiyo sherehe..!!!
     
  15. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #15
    Mar 20, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,102
    Likes Received: 9,809
    Trophy Points: 280
    Kama karuhusu EX afanyiwe Birthday party, je, ni mengine yapi ambayo anaweza kumruhusu mumewe amfanyie ex wake? Hapa kuna utata mkubwa tu ambao si ajabu hata DA sidhani kama anaujua undani wake.
     
  16. Keren_Happuch

    Keren_Happuch JF-Expert Member

    #16
    Mar 20, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 1,880
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Yes...hapa kuna maswali mengi sana...nafikiri hata Dena hawezi kuyajibu!
     
  17. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #17
    Mar 20, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Huyo mke alikuwa anajua kama bidada ndio x wa mmewe?
     
  18. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #18
    Mar 21, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    dena nadhan anakusanya majibu
     
  19. mmzalendo

    mmzalendo Senior Member

    #19
    Mar 21, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 165
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    huyo ni mwizi wa mapenzi kama wezi wengine tuliowazoea hakua la zaidi hapo anajipanga kufisadi ndoa ya mtu
     
  20. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #20
    Mar 21, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Lol huyo mke kazubaa sana hivi nafikiri mie nifanyiwe bday na x wangu niende n a mume wangu hivi inakujaje hapo. atleast wangejifanyia wenyewe mchana kuliko kuwachoresha wenzao
     
Loading...