Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hii imekaaje? au ndio Vita vya Ufisadi ni Vigumu?!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Arafat, Mar 16, 2011.

  1. Arafat

    Arafat JF-Expert Member

    #1
    Mar 16, 2011
    Joined: Nov 17, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 0
    Wakuu hii sijaielewa: -

    1. Huyu JF member mmoja jina lipo humu Jamvini

      JF Premium Member
      Join Date : 26th February 2011
      Location : The Second House on the Left
      Posts : 162
      Thanks 5
      Thanked 32 Times in 28 Posts
      Rep Power : 21

    2. Na huyu ni Member mwingine

    JF Senior Expert Member
    Join Date : 18th October 2010
    Posts : 531
    Thanks 75
    Thanked 279 Times in 131 Posts
    Rep Power : 22


    Ebu angalia membership zao nimeshindwa kujua maana ya Senior Expert Member na Premium Member na vigezo husika au Ufisadi hauna Mipaka!
     
  2. Scientist

    Scientist JF-Expert Member

    #2
    Mar 16, 2011
    Joined: Feb 7, 2009
    Messages: 392
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nadhani unakuwa premium km utachangia kiasi flani cha fedha kuendeleza uwepo wa hili jamvi.. vinginevyo utaishia kubaki senior expert member etc etc
     
  3. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #3
    Mar 16, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,349
    Likes Received: 9,028
    Trophy Points: 280
    Hivi hili neno ufisadi mnajuwa kama limetokana na Kiarabu, kama vile neno Dar Es Salaam, Tanganyika (ambalo nyerere alishasema hajui limetoka wapi) ?
     
  4. Click_and_go

    Click_and_go JF-Expert Member

    #4
    Mar 17, 2011
    Joined: Nov 21, 2010
    Messages: 451
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Changia na wewe uwe premium member!!!!
     
  5. kisu

    kisu JF-Expert Member

    #5
    Mar 17, 2011
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 752
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Sasa U Premium member unatofauti gani na Senior Expert??
     
  6. n

    ngwendu JF-Expert Member

    #6
    Mar 17, 2011
    Joined: Jun 7, 2010
    Messages: 1,968
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    KUMBE WEWE UNATAFUTA SIFA HUMU? mara senior mara premium mara nini. for me I do not care, kwani kinachohitajika humu ni michango yako yenye tija na si sifa. Anyway nikawaida yenu kutafuta sifa. endeleeni. MODs, please kama kuna uwezekano huyu mtu mpeni kile cheo cha juu kabisa ili awe na furaha ya kutosha.
     
Loading...