Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

HI

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by tinaalfred, Aug 8, 2011.

  1. t

    tinaalfred Member

    #1
    Aug 8, 2011
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wadau wa jamii forum sorry naomba kuuliza nafasi za JWTZ zinatoka lini kwa degree order na jinsi gani ya kuomba ni ilo 2
     
  2. LordJustice1

    LordJustice1 JF-Expert Member

    #2
    Aug 8, 2011
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 2,264
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
    Wewe tayari umeshindwa interview! "Degree Order" maana yake nini?
     
  3. M

    Mapujds JF-Expert Member

    #3
    Aug 8, 2011
    Joined: May 12, 2011
    Messages: 1,291
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Jamaa wako kambini wale wa mwakajana so subiri bado hazijatoka zingine.
     
  4. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #4
    Aug 8, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,841
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    C bado 2ko kambini,so vuta subira mkuu.
     
  5. t

    tinaalfred Member

    #5
    Aug 10, 2011
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ok mkubwa naomba zikitoka unishitue mtu wangu kwa kutumia 0762- 578195 au ata ma email simpolialfred@gmail.com Nitakushukuru sana mtu wangu
     
Loading...