Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

hi kwa wana JF family

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by fidodido, Jan 6, 2011.

  1. f

    fidodido Member

    #1
    Jan 6, 2011
    Joined: Jan 5, 2011
    Messages: 85
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Hi wana JF family wote

    ma name is Fidodido, is a new member, tafadhali nipokeeni, ikiwezekana nifanyieni sherehe kunikaribisha, kwa sababu mmepata bonge ya member

    yours new member

    Fidodido
     
  2. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #2
    Jan 6, 2011
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Huwa hatufanyi sherehe humu ndani,ila jua tu kuwa mchango na mawazo yako na utakayoyapata humu ndio itakuwa sherehe yako.Humu haijalishi wewe ni member wa ujazo au uwezo gani hivyo haina haja ya kujisifia zaidi ya kusubiri kusifiwa.
    Karibu!
     
  3. Mpevu

    Mpevu JF-Expert Member

    #3
    Jan 6, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 1,817
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Umenena,
    Waila KARIBUUUUUUU 'fidodido'
     
Loading...