Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hey!!!! Pugu Boyz wa enzi zileee na wasasa

Discussion in 'Jamii Photos' started by SIMBA WA TARANGA, May 7, 2012.

  1. SIMBA WA TARANGA

    SIMBA WA TARANGA JF-Expert Member

    #1
    May 7, 2012
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 992
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hey!!!!! Pugu Boyz, wa miaka ile ya 90's and B4, Tukumbushane mambo mbalimbali. Naanza, Pondi, Fugus, Mwl Msungu ( Hayati), Mabagala, Songombingo, Juma Wasiwasi-Nidhamu, Nyau, Mzava 2nd Master ( the late), Mechi na Tambaza + Biological weapon= *****, Umoja, Ujamaa, Mapinduzi 3, Battle. Wapi Mzee ZE KICK? Endeleeni nitamaliza bureeeeeeeeeeee!
     
  2. The last don

    The last don JF-Expert Member

    #2
    May 7, 2012
    Joined: Aug 3, 2011
    Messages: 500
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 45
    Duh!..nilitegemea nikute mapicha ya maana mtaa huu kumbe hata habari picha zinaruhusiwa..haya tena wazee wa kukoga Mwisho wa lami na Gongolamboto jimwageni hapo.
     
  3. SIMBA WA TARANGA

    SIMBA WA TARANGA JF-Expert Member

    #3
    May 7, 2012
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 992
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu, Subiri picha, hadi Nyumba aliyokuwa ana kaa Baba wa Taifa Mwl. J.K Nyerere, Bweni alilolala Mh Benjamin Mkapa, Jacson Makweta ( Sijui alipo) Simba wa Taranga= Mi mwenyewe , na mengine mengi . Stay tuned Bro.
     
  4. Mamaya

    Mamaya JF-Expert Member

    #4
    May 8, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 3,628
    Likes Received: 320
    Trophy Points: 180
    umemsahau na Ogesa mhehe mwenye roho mbaya, wali kwa mama pendo (rip) mihogo mwisho wa lami, kuwahi rowcall unapandisha kilima cha baghdad kwama tambarare, kutega mingo kisumu na kigogo fresh,kusikiliza bongolevar dukani kwa mwombeki,mihogo na chai ya kununua maabara ya agriculture, toilet mpaka uvue nguo zote maana ukiingia na jezi unatoka unanuka kinyesi,duh balaaaaaaa,fungus za pond nomaaaaaa
     
  5. Mr Kiroboto

    Mr Kiroboto JF-Expert Member

    #5
    May 8, 2012
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 321
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    hahahaha! wewe ulikuwa wa day nini?
     
  6. Mr Kiroboto

    Mr Kiroboto JF-Expert Member

    #6
    May 8, 2012
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 321
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35

    Ngoja nimsadie hii picha moja ya mwalimu wetu mpendwa king mabags

    [​IMG]
     
  7. Ulukolokwitanga

    Ulukolokwitanga JF-Expert Member

    #7
    May 8, 2012
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 7,731
    Likes Received: 1,776
    Trophy Points: 280
    Mi nakumbuka kupigia misele wale mademu wa taasisi jioni... Ndio chakula pekee ya urahisi iliyokuwa inapatikana maeneo ya pondi otherwise inakubidi u-DROP kwenda town.
     
  8. bemg

    bemg JF-Expert Member

    #8
    May 8, 2012
    Joined: Apr 25, 2010
    Messages: 2,703
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0

    hahaha lu maisha ya hiyo shule ni balaa lakni uzuri vijana wanafanya vzri kwenye final exams
     
  9. M

    Mkeshaji JF-Expert Member

    #9
    May 8, 2012
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 4,264
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Dah! Aisee! Kumbe humu ukifanya mchezo unaweza kugombana na mtu kumbe anaweza akawa mkweo.
    Umesahau Beto mkuu.
     
  10. pula

    pula Member

    #10
    May 8, 2012
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 36
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    maisha ya kungojea uda na chai maharage toka kisarawe pale kwa mzee wa shamba ili kwenda town..na ukitoka town unabeba kidumu cha maji ya kunywa lita tano...ilikuwa bonge la deal....maisha ya scramble za menyu na n.k
     
  11. jacjaz

    jacjaz JF-Expert Member

    #11
    May 8, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 368
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Tipa za mchanga kudandia banana....
     
  12. OLESAIDIMU

    OLESAIDIMU JF-Expert Member

    #12
    May 8, 2012
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 19,206
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    Daaaah ebwana Nzoi pale physics masuala ya practical na Mkandawire na Chemia.....................duuuuuh waaaaaapi Busanji......khaaaa unataka kuiba maji ya kuoga unakuta mwana kaweka c#h#u#p#i


    Aaaaargh mi nalala kama vip uje unifufue banaaaa.....................ol gud days
     
  13. cpt

    cpt JF-Expert Member

    #13
    May 8, 2012
    Joined: May 19, 2010
    Messages: 679
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 45
    kimatchebox aka kiberit. . . . . . .mzee wa sokomoko!
     
  14. P

    PapoKwaPapo JF-Expert Member

    #14
    May 9, 2012
    Joined: Jun 5, 2008
    Messages: 380
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    uaisahau wali unavyogombaniwa, kama ilikuwa zamu yako jana kuosha madish na hukuosha then sikuhiyo huli.......
     
  15. Possibles

    Possibles JF-Expert Member

    #15
    May 9, 2012
    Joined: Sep 22, 2011
    Messages: 1,215
    Likes Received: 318
    Trophy Points: 180
    Dah!Mmenikumbusha Mzee Mtera(aliwahi kuwa H'master kitambo) na mkewe mama Mtera(former biology teacher) walifariki wote kwa pamoja juzi tu hapa.
    Mmesahau dom la Mapinduzi tulivyokuwa tukilitwaa kombe la mbuzi kila mwaka kwenye inter-dormitory competitions.Kwa wanaokumbuka enzi za kina Sarwat(chemistry), Nzoy,Charwe,Muyenge,Swai,Mnzava na wengine kibao.
     
  16. Possibles

    Possibles JF-Expert Member

    #16
    May 9, 2012
    Joined: Sep 22, 2011
    Messages: 1,215
    Likes Received: 318
    Trophy Points: 180
    Enzi za disco na mabinti wa Zanaki na Jangwani na maigizo ya Mzee Wasiwasi kipindi ya UMISSETA.Kipindi kileee tunaletewa ngoma za kibisa na maigizo usiku kiingilio Ths 50/=.
     
  17. Fofader

    Fofader JF-Expert Member

    #17
    May 9, 2012
    Joined: Sep 28, 2011
    Messages: 791
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 45
    Hivi Sarwat alikuja kufundisha chemistry? Halafu Azimio walikokuwa wanakaa wastaarabu. Halafu nyinyi mlilima mananasi, mihogo na migomba kule chini au nyie wa juzi tu?
     
  18. Mpatanishi

    Mpatanishi JF-Expert Member

    #18
    May 10, 2012
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,695
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    dah kweli ww ulisoma pugu. Nilipiga pale 1999. Hv mama pendo alikufa? Dah halafu J. Wasi wasi yupo Moevt pale,
    NILIKUA NAKAA UJAMAA 5.

    Mkandawile nae aliondoka.

    Mpaka sasa nakumbuka maandishi ya pale Admin's block ''DOCEBIT VOS OMNIA''

    wapi James Chiggs, Thuwein Makamba? Hawa walikua mabest wangu na Sospeter sijui nani vile mtoto wa Kibaha.
     
  19. r

    rubby Senior Member

    #19
    May 10, 2012
    Joined: May 18, 2011
    Messages: 121
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pondiiiiiiiiiiiiiiiii
     
  20. g.n.n

    g.n.n JF-Expert Member

    #20
    May 10, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 413
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Bi Mzura
    Makwantiti
    Mama Inda

    Wapi Mzee Mwera
    Mabaga
    Mzee Shoki

    Battle
    Pondi
    Maendelo pale ndo mjini.
    Mapinduzi ndo kilage kwenyewe.
     
Loading...