Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hermy B amchana Joh Makini...

Discussion in 'Celebrities Forum' started by matumbo, Nov 29, 2011.

  1. matumbo

    matumbo JF-Expert Member

    #1
    Nov 29, 2011
    Joined: Jul 9, 2011
    Messages: 7,206
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    Prodyuza wa muziki,ambaye pia ndio C.E.O wa studio za B-Hitz,Hermy B achukizwa na Joh Makini,atoa tamko lake kwenye ukurasa wake wa SuraKitabu(Facebook)..

    "Joh Makini You Have Officially Pissed Of B'Hits,wimbo wa Bye Bye tulikupa bure baada ya kutujibu kwa dhiaka tulipodai malipo yetu,Hata kutupa Credit zetu kwenye video umeona kazi pia,ama kweli shukrani ya punda ni mateke,we mtu gani??kumbuka enzi za Magic Fm!!! "

    B Hitz ndio waliopika hitsongs kadhaa za Joh Makini kama 'show za Joe' na 'blue magic'..

    Source:blog ya truthwelltold
     
  2. MkimbizwaMbio

    MkimbizwaMbio JF-Expert Member

    #2
    Nov 29, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 872
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Aende mbele ya sheria. Facebook itasaidia nini??
     
  3. matumbo

    matumbo JF-Expert Member

    #3
    Nov 29, 2011
    Joined: Jul 9, 2011
    Messages: 7,206
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    nadhani akutaka kulipeleka ili suala kisheria,ila alitaka kumchana tu kwamba hajamaind ishu aliyofanya..
     
  4. mpushi

    mpushi JF-Expert Member

    #4
    Nov 29, 2011
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 243
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    kutakua na kitu kati yao nyuma ya pazia kilichosababisha joh makini asiacknowledge kazi iliofanywa na B hits
     
  5. SUPERUSER

    SUPERUSER JF-Expert Member

    #5
    Nov 29, 2011
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 962
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 45
    Shukurani ya punda ni mateke
     
  6. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #6
    Nov 29, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,594
    Likes Received: 1,318
    Trophy Points: 280
    Hivi joh makini naye ni Kinega wa Anti virus?
     
  7. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #7
    Nov 29, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,563
    Likes Received: 2,011
    Trophy Points: 280
    joh makini anawaunga mkono virus. mia
     
  8. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #8
    Nov 29, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    si angemtumia sms basi ?
     
  9. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #9
    Nov 29, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    hata mimi nilitaka kusema hivyo mkuu, amekosea sana huyu Hermy B katumia FB kumwaibisha jamaa, staha iko wapi?
     
  10. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #10
    Nov 29, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,828
    Likes Received: 1,997
    Trophy Points: 280
    hawana jipya wote
     
  11. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #11
    Nov 29, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,386
    Likes Received: 1,063
    Trophy Points: 280
    joh sikuizi ni kirusi tena kibaya sana kwenye muziki.
     
  12. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #12
    Nov 29, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    atoa tamko..hahahahaha
     
  13. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #13
    Nov 29, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    ni vinega vs. virus
     
  14. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #14
    Nov 29, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Hamza Kalala kasifia nyimbo za Chidumule
     
  15. matumbo

    matumbo JF-Expert Member

    #15
    Nov 29, 2011
    Joined: Jul 9, 2011
    Messages: 7,206
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    Nilishawai kuhudhuria show moja,Joh Makini alikuwa anatumbuiza..kuna kitu sikukielewa alipomaliza ile show alikuwa anaonyesha ishara flan ivi kama ile ya Jay Z,yani anakutanisha vidole na kutengeneza alama kama ya jicho(hova hova hova!),walioona show ya Jiga pale madson square nadhan wananisoma..naskia ile ishara ina maana flan kiimani.sasa sikumwelewa kabisa Joh makini.
     
  16. Kingdom_man

    Kingdom_man JF-Expert Member

    #16
    Nov 30, 2011
    Joined: May 19, 2010
    Messages: 523
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...