Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Heri kuwa mbunge ukapata mil 90

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kisendi, Feb 15, 2011.

  1. K

    Kisendi JF-Expert Member

    #1
    Feb 15, 2011
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 700
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 45
    Watz ni heri kuwa mbunge tu, Maana kama mbunge kwa kipindi hiki amelipwa mil 90 ( Mwananchi Source Today) . Chukua mili 90 mara wabunge 360, Hii nchi Jamani wengine tunaliwa tu.

    Kweli ni heri nijiandae kugombea mwaka 2015. Kule ndio kuna matunda hizi kazi zetu za mil 1 kwa mwezi ni sawa na hakuna.

    KWELI TUTAFIKA
     
Loading...