Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Help!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by P.R.O, Jan 13, 2012.

  1. P

    P.R.O Member

    #1
    Jan 13, 2012
    Joined: Jan 6, 2012
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani m a girl n nina mpenzi na ninampenda sana but hanijali kiukweli mimi ndiye ninayemcal kila cku wakati nasoma,kama mnavyojua hali ya uanafunzi na yeye amepata temporary work ya civil engineering in a certain company..jamani me mwenzenu cwezi kuomba pesa nina aibu so nilimuambia akanitel hawezi kujua if nina shida bila kumuomba pesa..nifanyeje?
     
  2. Oman - Muscat.

    Oman - Muscat. Member

    #2
    Jan 13, 2012
    Joined: Jan 1, 2012
    Messages: 38
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Omba indirect wakati wa maongezi.
     
  3. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #3
    Jan 13, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,818
    Likes Received: 1,976
    Trophy Points: 280
    kusoma hujui,hata picha tu????

    :focus: kuna njia nyingi za kuomba hela indirect,uneza ukamchunia siku nzima akikuuliza vip unamwambia nlikua sina vocha ka ana akili atajishughulisha tu na ukiona kapotezea ujue keshalewa hako ka tempo.
     
  4. S

    Shrodingler Member

    #4
    Jan 13, 2012
    Joined: Jan 11, 2012
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Uyo jamaa yako atakua careless. Kwa mwanaume ka unae m2 unaempenda real na mkawa wazi kwenye mambo yenu, lazima aweze kuona wen una shida b4 hujasema. Embu mpe yo fully environment u live atambue uwezekano wako wa kupata hela upo down so he can pick u up. Bt ka una wazazi waambie 2 direct jamaa awe smthn extra bt not 2 depend much.
     
  5. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #5
    Jan 13, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,840
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    Kwa hyo unataka kuanza kumchuna sio?
     
  6. h

    hayaka JF-Expert Member

    #6
    Jan 13, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 476
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    acha mambo ya kale. We kama unashida halafu unapiga kimya anataka jamaa aote kuwa unahitaji msaada?
     
  7. BelindaJacob

    BelindaJacob JF-Expert Member

    #7
    Jan 13, 2012
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 5,970
    Likes Received: 285
    Trophy Points: 180
    Chukulia mfano huna boyfriend, ungekuwa na shida ungemuomba nani pesa?au ungefanyaje?
    Hata kama utamuomba pesa, uombe ukiwa na shida kweli..na isiwe mazoea!

    Kuhusu mawasiliano na kutokujali kama wewe, nadhani ungeangalia movie inaitwa ''Two Can Play That Game'.. utajifunza mengi..!
    Siyo lazima umpigie, unaweza kupunguza mawasiliano hata text moja kwa siku..thamini uthaminiwe best!!
     
  8. aikaruwa1983

    aikaruwa1983 JF-Expert Member

    #8
    Jan 13, 2012
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 1,161
    Likes Received: 727
    Trophy Points: 280
    lini Mungu atanipa asieweza kupiga mizinga kama ww!!!!!!!!!!!!1
     
  9. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #9
    Jan 13, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,196
    Likes Received: 642
    Trophy Points: 280
    Akufukuzae hakuambii toka!
     
  10. P

    P.R.O Member

    #10
    Jan 13, 2012
    Joined: Jan 6, 2012
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nawashukuru wote mlionipa mawazo tofauti,nitayafanyia kazi..ndio maana niliamua kujiunga nanyi.
     
  11. P

    P.R.O Member

    #11
    Jan 13, 2012
    Joined: Jan 6, 2012
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Poa kaka yangu nitajaribu
     
  12. P

    P.R.O Member

    #12
    Jan 13, 2012
    Joined: Jan 6, 2012
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Inawezekana!
     
  13. P

    P.R.O Member

    #13
    Jan 13, 2012
    Joined: Jan 6, 2012
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mimi cna nia ya kumchuna,2 years of our relationship cjawahi kumuomba pesa bt it become 2 much.
     
  14. P

    P.R.O Member

    #14
    Jan 13, 2012
    Joined: Jan 6, 2012
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    iko cku utampata ucjari.
     
  15. P

    P.R.O Member

    #15
    Jan 13, 2012
    Joined: Jan 6, 2012
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    thanx best kwa ushauri wako!
     
  16. P

    P.R.O Member

    #16
    Jan 13, 2012
    Joined: Jan 6, 2012
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    na yeye hawezi kujiongeza?
     
  17. S

    SMART1 Senior Member

    #17
    Jan 13, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 133
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0

    Hivi nyie watoto wa kike mkoje? ina maana ukiwa na Boyfriend lazima awe anakupa hela, ina maana unamuuzia uhusiano au? hebu acheni mambo ya kijinga kama mnafanyabiashara declare terms mapema ili kabla hamjaanza uhusiano ijulikake kama bond ni hela na sio mapenzi.
    Ndio maana mnawasababishia vijana wakiume kuwa players, ukimpiga kirungu anahama kwa hiyo mwendo ni kung'ata na kukimbia.

    kama ukiwa na shida kiukweli hapo sawa sio kulalamika ooh hupewi hela ...... unauza???????????

    sorry kama nimekukwaza
     
  18. s

    sirmudy JF-Expert Member

    #18
    Jan 14, 2012
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 359
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35

    100 %.. ofisi zina mambo sana....!
     
Loading...