Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Help please

Discussion in 'JF Doctor' started by sirmudy, Jan 18, 2012.

  1. s

    sirmudy JF-Expert Member

    #1
    Jan 18, 2012
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 359
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Jamani naombeni ushauri wenu.., ningependa nipunguze uzito wangu wa mwili uendane na miaka na urefu wangu.JE NIFANYEJE..?
    Nina miaka 24, urefu ni 170 cm na kwa sasa nina kilo 84. Nisaidieni kiushauri wa MAZOEZI, VYAKULA GANI NILE ILI niweze kupunguza huu uzito unaotishia afya yangu.., Nawasilisha...!
     
  2. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #2
    Jan 19, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kweli inapendeza upungue.

    Zipo thread nyingi hapa zinazohusiana na tatizo lako, ningeshauri usearch. . .nikipata muda kidogo hata mimi naweza kukuangalizia.
     
  3. s

    sirmudy JF-Expert Member

    #3
    Jan 20, 2012
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 359
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35

    Nitashukuru lizzy kwa kunitafutia....., I am on need of necessary measures to overcome this situation
     
Loading...