Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Help: Job dealer contact needed

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Little Angel, Dec 31, 2011.

  1. Little Angel

    Little Angel JF-Expert Member

    #1
    Dec 31, 2011
    Joined: Aug 21, 2011
    Messages: 1,218
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Habari zenu banduguz,i hope mmejiandaa vyema kufunga na kuanza mwaka.

    naomba kuuliza kama kuna mtu yoyote anamfahamu dada mmoja ambaye anadeal na kutafutia watu kazi kwa malipo. nasikia anaishi kinondoni ila sina details zake zozote,plz nisaidinieni kwa hili as i badly need to see her.

    yoyote mwenye info itakayonisaidia naomba aniPM plz.

    thank you sana.

    Wish you ol Happy New Year.
     
  2. simplemind

    simplemind JF-Expert Member

    #2
    Dec 31, 2011
    Joined: Apr 10, 2009
    Messages: 9,776
    Likes Received: 1,210
    Trophy Points: 280
  3. Little Angel

    Little Angel JF-Expert Member

    #3
    Dec 31, 2011
    Joined: Aug 21, 2011
    Messages: 1,218
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    thx a lot. But naskia huyo dada huwa anauza kazi. Lets say anakua na deal na hr ukipata barua ya ajira unampa chake mnaachana.
     
  4. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #4
    Dec 31, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,909
    Likes Received: 270
    Trophy Points: 180
Loading...