Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

help about zoom!!

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by jumaa24, Jul 5, 2012.

  1. j

    jumaa24 Member

    #1
    Jul 5, 2012
    Joined: Oct 11, 2011
    Messages: 98
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    hivi isu ya job vacancy inapowekwa zoom baada ya kama siku kadhaa unakuta ile list imetolewa maybe hata deadline ya ile vacancy haijapita ina maana gani!!
     
  2. jimjamtz

    jimjamtz Senior Member

    #2
    Jul 7, 2012
    Joined: Mar 13, 2008
    Messages: 135
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Hawa jamaa nilishawaona kuwa ni LongO sana!!!. Nilishaweka mitego kadhaa ili nione kama kweli ni GENUINE,matokeo yake nimegundua kuwa si lolote.
    Just put the best CV everrr....utaona ni watu kimya then Cm yao ile ya tIGO Mhhhhhhhhhh......Just try sending CV maybe wanasaidia watu wengine kwa kutumia CV za watu.
     
  3. P

    Paulo Matogoro Member

    #3
    Jul 11, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ur true m ni muanga!
     
  4. P

    Paulo Matogoro Member

    #4
    Jul 11, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hawajaaamaaa hawasomek kabisaaa
     
Loading...