Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hello

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by Amiri, Aug 6, 2009.

  1. A

    Amiri New Member

    #1
    Aug 6, 2009
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Dear Administrators jamiiforum.com

    Thank you very much for accepting my registration to join the forum

    I will be an active member in sharing what I know with my fellow wananchi katika mikakati ya kuinusuru na kuihami nchi yetu tuipendayo sote itafunwayo na wachache


    Hope to get a warm coorperation from readers


    Amiri
     
  2. A

    Amiri New Member

    #2
    Aug 6, 2009
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Dear Administrators jamiiforum.com

    Thank you very much for accepting my registration to join the forum

    I will be an active member in sharing what I know with my fellow wananchi katika mikakati ya kuinusuru na kuihami nchi yetu tuipendayo sote itafunwayo na wachache


    Hope to get a warm coorperation from readers


    Amiri
     
  3. E

    Edwiny Member

    #3
    Jul 22, 2011
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 36
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Welcome brother.
     
  4. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #4
    Jul 22, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    karibu sana Amiri.
     
  5. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #5
    Jul 22, 2011
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    karibu sana na usisahau kuchangia jf
     
  6. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #6
    Jul 22, 2011
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,052
    Likes Received: 479
    Trophy Points: 180
    gonga hodi kule getini kwanza
     
  7. N

    Ngonini JF-Expert Member

    #7
    Jul 22, 2011
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 2,024
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Admin mfungulia mlango aingia ndani na pia umfungue kamba mguuni!

    Just kidding mkuu, karibu sana na naamini utakuwa chachu kwa wengine kujiunga na Jf ili tupambane kuleta mabadiliko ya nchi yetu.
     
  8. J

    JACADUOGO2. JF-Expert Member

    #8
    Jul 22, 2011
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 931
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Karibu. Lakini usilete mambo ya CHAMA CHA MAGAMBA!
     
  9. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #9
    Jul 22, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Karibu sana jamvini
     
  10. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #10
    Jul 22, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Mkuu, JF, inasomba kila mtu Magamba, Magwanda, Mzee wa kailaza
     
  11. Mwenzetu

    Mwenzetu JF-Expert Member

    #11
    Jul 23, 2011
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 481
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 45
    Karibu,....................
     
Loading...