Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hello

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by Dingswayo, May 26, 2009.

  1. Dingswayo

    Dingswayo JF-Expert Member

    #1
    May 26, 2009
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 3,972
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 145
    Hamjambo wana JF? Mimi hapa ni Dingswayo. Siku njema.
     
  2. Bluray

    Bluray JF-Expert Member

    #2
    May 26, 2009
    Joined: Mar 25, 2008
    Messages: 3,445
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 135
    Aisee Mzee wa Zwangendaba mwenyewe umetia timu? Vipi usharudi kwa Zuma uko kwenye pilika za "Mshini wane"?

    Karibu sana bwana.
     
Loading...