Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

hello new member here

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by ngony, Feb 8, 2012.

  1. n

    ngony Senior Member

    #1
    Feb 8, 2012
    Joined: Feb 7, 2012
    Messages: 153
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    hello members am new here! katika jamii forums kabla sijajiunga nimeweza kuangalia sehem nne, nazo ni jamii intellgnce,jukwaa la siasa,MMU na matangazo na hoja mchanganziko. ila katika sehem zote jamii intellgnce ndio iliyonivutia, imepatia elimu juu ya mambo mbalimbali na imechochea akili ya utafiti na udadisi,hii ni kwa kua hata mie ni mtu mdadis sana. katika majukwaa yaliyobakia nimekutana na baadhi yaliyonitia hasira sana hasa mambo ya udini ambayo yanaonekana waziwazi bila uficho! hope i will get used to it but to be honest am so emotional,any way pals let get it started! helloo once again
     
  2. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #2
    Feb 8, 2012
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Karibu sana jf
     
  3. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #3
    Feb 8, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    welcome
     
  4. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #4
    Feb 9, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    Karibu sana JF.
     
  5. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #5
    Feb 9, 2012
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Karibu sana.
     
Loading...