Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hello jf, naomba mnipoke nimetoka mbali

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by puchu, Sep 3, 2012.

  1. p

    puchu New Member

    #1
    Sep 3, 2012
    Joined: Sep 3, 2012
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Social network niliyokuwapo nimeiacha na kuja hapa jamiiforums 4rever
    thanks
     
  2. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #2
    Sep 3, 2012
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    karibu sana, lakini angalia jina hilo. . . Hahahaha! !
     
  3. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #3
    Sep 3, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,631
    Likes Received: 2,815
    Trophy Points: 280
    puchu karibu sana jamvini. Kuna chama cha wapiga puchu humu ndani, usikose kujiunga.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  4. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #4
    Sep 4, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 254
    Trophy Points: 180
    Karibu sana JF.
     
  5. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #5
    Sep 4, 2012
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 16,617
    Likes Received: 3,881
    Trophy Points: 280
    Kilikuwa kinaongozwa na Dark City na Asprin ila baada ya babu DC kuzeeka na asprin kupata meko wakawaachia mtotowamjini na mtotosix.
    Karibu na ujisikie upo nyumbani.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  6. lutayega

    lutayega JF-Expert Member

    #6
    Sep 4, 2012
    Joined: Feb 29, 2012
    Messages: 1,163
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Karibu, ila we ni jinsia gani
     
  7. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #7
    Sep 4, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    :biggrin1: mmh mi fujo za asprin siziwezi..sijui wanatumiaga mizizi gani!! Ila huyo mgeni kama ni mgeni kweli sio kwamba yuko kwenye BAN na ID yake nyingine unakaribishwa ulikua wapi siku zote...mambo yote ni hapa
     
  8. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #8
    Sep 4, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,631
    Likes Received: 2,815
    Trophy Points: 280
    Ha ha ha haaah!! Mentor nasikia wewe ndio mlezi wa chama.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  9. afrique

    afrique JF-Expert Member

    #9
    Sep 4, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 484
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    karibu kwa ma great thinkers
     
  10. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #10
    Sep 4, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,328
    Likes Received: 2,489
    Trophy Points: 280
    Karibu sana PUCHU.
     
  11. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #11
    Sep 4, 2012
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 16,617
    Likes Received: 3,881
    Trophy Points: 280
    Katavi, mimi ni mlezi wa chama cha mabachelor..Mzazi mlezi.
    Huku kwa puchu siko ukisikiwa na mke wangu Catherine ndo utajua maharage ni mboga na nyanya ni kiungo!!!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  12. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #12
    Sep 4, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,631
    Likes Received: 2,815
    Trophy Points: 280
    Ha ha ha haaah!! Mitaa hii huyo mkeo huwa hapiti....
     
  13. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #13
    Sep 4, 2012
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160

    Hapa unaongelea nini Mentor??

    Babu yupo kwa ajili ya wajukuu wote bila kujali gender...umesahau?

    Babu DC!!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  14. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #14
    Sep 4, 2012
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 16,617
    Likes Received: 3,881
    Trophy Points: 280
    Babu naongelea uanachama wa puchu.....! kwamba wewe na Asprin mlikuwa wanachama enzi za ujana wenu!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  15. Globu

    Globu JF-Expert Member

    #15
    Sep 4, 2012
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 7,957
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Karibu sana jamvini.
     
  16. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #16
    Sep 4, 2012
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160

    Huyo puchu ndiye mdudu gani kaka Mentor??

    Au umeanza kukumbuka njia iliyokupa uhai?

    Babu DC!!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  17. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #17
    Sep 4, 2012
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160

    Mbona unatoa taarifa nusu nusu puchu??

    Kwa vile umeamua kusema, basi mwaga mboga hapa kwani inaonekana jamaa walishamwaga ugali!!


    Karibu lakini....naamini utakuwa na wewe ni mjukuu mtiifu wa Babu...

    Babu DC!!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  18. mgodi

    mgodi JF-Expert Member

    #18
    Sep 4, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 1,546
    Likes Received: 72
    Trophy Points: 145
    Karibu jamvini.
     
  19. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #19
    Sep 4, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,032
    Likes Received: 3,869
    Trophy Points: 280
    Pita ndani.
     
  20. Mtoka Mbali

    Mtoka Mbali JF-Expert Member

    #20
    Sep 4, 2012
    Joined: Aug 11, 2010
    Messages: 234
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Inamaana nawe ni mtoka mbali kama mimi?
     
Loading...