Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hela za walipa kodi na watoto wa mafisadi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Muke Ya Muzungu, Oct 19, 2010.

  1. Muke Ya Muzungu

    Muke Ya Muzungu JF-Expert Member

    #1
    Oct 19, 2010
    Joined: Jun 17, 2009
    Messages: 3,449
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Pengine maneno yangu yatakuwa ni uchochezi, lakini kwa maneno yao, waone wakina Charles Kimei Junior, a.ka. Mike Vuitton. Bonyeza Hiyo Linki Hapo chini

    http://www.u-turn.co.tz/index.php/kwanza/1253-bongos-young-money#JOSC_TOP

    Tanzania tunaelekea wapi, nashindwa kuwanunulia wanangu chakula na mtoto wa kimei anatanua namna hii, mtoto hana kazi lakini maisha makubwa kuliko waziri wa kilimo?
     
  2. i

    ilboru1995 JF-Expert Member

    #2
    Oct 19, 2010
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 2,331
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    isije ikawa yale yale ya mtoto wa mengi...
     
  3. G

    Geza Ulole JF-Expert Member

    #3
    Oct 19, 2010
    Joined: Oct 31, 2009
    Messages: 8,108
    Likes Received: 1,337
    Trophy Points: 280
    cha ajabu nini kwenye hizo picha? mbona sioni cha kutisha nathani wanakunywa wengine maji wengine champagne mwingine yuko ndani ya ndege in a cabin vitu ambavyo kwa umri wao ni vya maana according to them! kwanini usishangae nyumba ya Riz1 billioni mbili na hana bishara na kaanza kazi ya kuajiriwa hivi majuzi tu!
     
  4. N-handsome

    N-handsome JF-Expert Member

    #4
    Oct 19, 2010
    Joined: Jan 23, 2008
    Messages: 2,288
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Macheckbob tu hakuna urongo ulioandikwa na wachangiaji kule, madogo kama watatu nawajua ni wako vyuoni europe na malaysia:dance:
     
  5. Smarter

    Smarter JF-Expert Member

    #5
    Oct 21, 2010
    Joined: Nov 10, 2008
    Messages: 453
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Kweli sasa Tunaelekea pabaya.
     
Loading...