Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hehhhhh!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by SACoNa, May 25, 2011.

  1. S

    SACoNa Member

    #1
    May 25, 2011
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 64
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Unagundua baada ya dadaako kufariki dunia anakuachia watoto wawili. Lakini mojawapo ni jini, na anakufanyia mambo ya ajabuajabu, utafanyeje?
     
  2. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #2
    May 25, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Haya maswali hua mnatoa wapi?!
     
  3. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #3
    May 25, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    iongezee maneno kidogo halaf kamuuzie kanumba apate Movie ya kutoa mwezi wa June.
     
  4. S

    SACoNa Member

    #4
    May 25, 2011
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 64
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    we ni noma.
     
  5. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #5
    May 25, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 155
    Trophy Points: 160
    :laser::laser::laser:
     
  6. JoJiPoJi

    JoJiPoJi JF-Expert Member

    #6
    May 26, 2011
    Joined: Aug 8, 2009
    Messages: 1,941
    Likes Received: 243
    Trophy Points: 160
    unakaa nae tu, uliwezaje kukaa na dada yako ushindwe kukaa na mtoto wake? au umesahau mtoto wa jini ni jini, so hata dada yako alikuwa jini
     
  7. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #7
    May 26, 2011
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    RIP Sheikh Yahya,tutakukumbuka daima!
     
  8. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #8
    May 26, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,368
    Likes Received: 1,029
    Trophy Points: 280
    habari yako? Hii ni script ya movie gani?
     
  9. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #9
    May 26, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,671
    Trophy Points: 280
    hahahahhhaahhaa lol
    dahhh imebidi nicheke sasa
    poster ya tano nafungua na mambo
    ya ajabu kweli hivi shule zimefungwa
    mapema au ndio nini tena???
     
  10. Wit

    Wit JF-Expert Member

    #10
    May 26, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 418
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    umeniwakilisha mpwa,ushauri wa bure
     
  11. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #11
    May 26, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,188
    Likes Received: 634
    Trophy Points: 280
    Lizzy,hajakua huyo,mi nafikiri umri uwe kigezo cha kuingia humu,maana thread zingine bwana aaah!!
     
  12. Sniper

    Sniper JF-Expert Member

    #12
    May 26, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,942
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    SACoNa, nikuulize kwanza unamjuaje mtu kama ni jini?
     
  13. t

    tambarare Senior Member

    #13
    May 26, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 148
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sijaelewa dada yako alizaa jini how and when?
     
  14. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #14
    May 26, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,225
    Likes Received: 1,378
    Trophy Points: 280
    Kama huyo jini ni wakike unambandua na kumfanya kimada!!!!!!
     
  15. S

    SACoNa Member

    #15
    May 26, 2011
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 64
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    umegundua mtego. Nakumbuka maswali ya darasa la tatu kuwa kama yai moja huchemshwa na kuiva kwa dakika 5, je, matano yataiva kwa muda gani?
     
  16. G

    Gathii Senior Member

    #16
    May 26, 2011
    Joined: Feb 9, 2011
    Messages: 164
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    umegundua mtego. Nakumbuka maswali ya darasa la tatu kuwa kama yai moja huchemshwa na kuiva kwa dakika 5, je, matano yataiva kwa muda gani?

    You must be std III pupil...ungesubiri ukue kidogo, huku ulipoingia si kwako.
     
  17. Y

    Yakuonea JF-Expert Member

    #17
    May 26, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 599
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    hapa sirudi napita tu....
     
  18. Zamaulid

    Zamaulid JF-Expert Member

    #18
    May 26, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 14,506
    Likes Received: 3,839
    Trophy Points: 280
    This is it-Kanumba
     
  19. d

    david2010 JF-Expert Member

    #19
    May 26, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 208
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Usiogope majini, Mpeleke kwa Yesu asiyeshindwa na chochote, Hata kifo hakikumshinda. Ukiogopa majini yatakufuata popote.
     
  20. MESTOD

    MESTOD JF-Expert Member

    #20
    May 26, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 4,585
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    Nakumbuka wimbo wa afande sele, kuna kibwagizo kisemacho, '..... siyo lazima wote tuimbe.....'
     
Loading...