Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

hayakuhusu!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by mkonowapaka, Jun 17, 2011.

  1. mkonowapaka

    mkonowapaka JF-Expert Member

    #1
    Jun 17, 2011
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 1,467
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    haya mambo yapo na thread kibao zinazungumzia hizi mambo...jamii imebadilika..anyway mimi huwa ni observer tu wa mambo mbali mbali...ila ya leo kali maana kama ulikua hujui ndo ujue kwamba lile kabila la ukanda wa pwani lishapigwa vikumbo zamaniii na kabila moja ivi huko KASKAZINI!!na ni wataalam kweli wa kuficha hisia na muonekano..wana ndoa zao na kazi zao za heshima!!

    habari ndio iyo!!
     
  2. bacha

    bacha JF-Expert Member

    #2
    Jun 17, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 4,339
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135

    ndo nini hii wewe mkono wa nyau.........
    mbona sijakuelewa hapa,
    hii post naona imekaa kipashkuna hiviiii..................lol...
     
  3. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #3
    Jun 17, 2011
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    mhh yani kuna wakti nasoma baadhi ya thread naishia kuckitika tu utadahni watu wamelazimishwa kutuma hata iwe upupu.
     
  4. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #4
    Jun 17, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 254
    Trophy Points: 180
    Husomeki kabisa mkuu mkonowapaka,kichwa kinauma.nyoosha.
     
  5. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #5
    Jun 17, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,546
    Likes Received: 909
    Trophy Points: 280
    Leo week-end start,...watu wanaandikia bar hizi thread,.........
     
  6. Kbd

    Kbd JF-Expert Member

    #6
    Jun 17, 2011
    Joined: Oct 9, 2009
    Messages: 1,263
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Heeeeee????!!!!!!!!!!!!
     
  7. Meritta

    Meritta JF-Expert Member

    #7
    Jun 17, 2011
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 1,304
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Nimerudia na kurudia tena na tena kusoma lakin wap sikupat
     
  8. MamaParoko

    MamaParoko JF-Expert Member

    #8
    Jun 17, 2011
    Joined: Jan 14, 2008
    Messages: 465
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ni shule za kata au kitu gani wajameni?
     
  9. mkonowapaka

    mkonowapaka JF-Expert Member

    #9
    Jun 17, 2011
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 1,467
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    hahah mnajifanya hamuelewi....teh teh!!
     
  10. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #10
    Jun 17, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 459
    Trophy Points: 180
    imekaa kitaarabu
     
  11. WiseLady

    WiseLady JF-Expert Member

    #11
    Jun 17, 2011
    Joined: Jan 22, 2010
    Messages: 3,233
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    umenena vema..nyc wk end my super dear
     
  12. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #12
    Jun 17, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,247
    Trophy Points: 280
    mi nimekuelewa mkuu. haya, mwaga basi experience yako na hao wa kaskazini ili waungwana wakupate uzuri yakhe!na usisahau kuelezea kama ww ni wa pwani,lol
     
  13. mkonowapaka

    mkonowapaka JF-Expert Member

    #13
    Jun 17, 2011
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 1,467
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    heheheh!!mi observer kanda za juu kusini wajamen:israel:
     
  14. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #14
    Jun 17, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Hii nini sasa wajameni? Watoto wengi mno mpaka mnaudhi
     
  15. m

    muhanga JF-Expert Member

    #15
    Jun 17, 2011
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 871
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    haswaaaa! lakini according to title ya hii thread 'hayakuhusu' kwa hiyo hata kama kilichoandikwa hakieleweki ukae ukijua hayakuhusu!!! u made my day mkono wa paka!!!! heheeee
     
  16. s

    shosti JF-Expert Member

    #16
    Jun 17, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    hahahahahaahha ukisikia ayii ujue limemgusa.....nami nimesikia ila sijathibitisha
     
  17. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #17
    Jun 17, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Shosti mambo?
     
  18. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #18
    Jun 17, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    Sijui nilivyoelewa mimi ndo hivyo hivyo???????????
     
  19. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #19
    Jun 17, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,247
    Trophy Points: 280
    sasa jamani si ndo utoe ripoti ya observation yako? ukikaa na observation yako kumoyo ni sawa na kufanya utafiti afu usi-publish! aiii weee, sema banaa!
     
  20. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #20
    Jun 17, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    kinga'sti upoo?

    hujaelewa nini hapo?

    anasema wachaga siki hizi wamewazidi watu wa pwani kwa kupenda ule mtandao unaotanuka kila siku
    lakini wamejikausha kama sio wao...
    umeelewa??????????
     
Loading...