Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Haya ndio malipo ya kuingizwa ikullu na mafisadi!!na bado

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pdidy, Aug 9, 2011.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Aug 9, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,515
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    Pengine watu wanajiuliza kwa nini rais kikwete anakaa kimya kuhusu umeemee kuhusu mafuta
    nasema bado atakaa sana kuna baadhi ya watanzania walishailaani hii nchi kwa kumsingizia
    mungu kikwete ni chaguo la bwana mungu..dhambi hii ndio inayoitafuna taifa mpaka wachungaji
    mashehe watakapokaa nakuomba mungu kwa toba yakweli si hivyo tu

    kinachotuumiza ni rais wetu pale ikulu kuingia na pesa za mafisadi..aliesikiliza leo bunge na una akili
    zaako timamu utajua kuelekea ikulu na fedha za mafisadi ndizo chanzo cha matatizo ya umeme
    mafuta ..mbunge mmoja aliinuka na kusema hili la waagizaji wa mafuta engen nani asiejua ni kundi

    la baadhi ya mafisadi ambao serikali imeamua kuwageuka wacha hilo kun mtoto wa kiongozi mmoja
    mkubwa anamiliki zaidi ya bituo kumi vya mafuta unataraajia nini watanzania tuamke alichokosea
    nikuhitimisha tuamkaje tuvue nguo tutembee bararani ama

    nasema laiti ikulu isingehuthudu mafisadi leo hii tanzania ni aluha walllahi nenda nje angaliwa wazungu
    wanavyoipamba tanzania na kuiita eden ya afrika madini ,wizi,ufisadi,utapeli kila kitu kiko tanzania...
    Mbunge mmoja akasema hakika hili la mafuta ni revenge ya mafisadi na saasa wamaamua kuutuumiza

    mi nahisi ifike wakati rais kikwete awashukuru tu hao mafisadi kwa kumsaidia kuingia ikulu na ambae ajalipa
    hela zake mpaka sasa basi ampe kiinua mgongo chenye hekima na ustaarabu na yeye akumbuke alionggoza
    nchi ya tanzania kupitia mgongo wa rais..hivi sas amh rais ni ngumu sana kutatua matatizo ya watanzania
    maana yaliokuwamo kichwani nizaidi ya watanzania najua unawaza marekani bangladesh uk bahrain
    najua kenya uganda somalia azipo kwenye listyako na natumaini unafikiria nchi gan ujakanyaga najiuliza kila
    mara rais anatumiaga passport anaposafiri na kama ndio mpaka sasa kikwete ana passport ngapi???
     
  2. Inanambo

    Inanambo JF-Expert Member

    #2
    Aug 9, 2011
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 2,007
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    safari zake zina tija kwa wabongo. zimezaa barabara, shule, investors, viwanda, vyuo, utalii ,mikopo,misaada na kusamehewa madeni na wadeni wetu. pia alishasema mvua haikunyesha ya kutosha mwaka huu kujaza mabwawa. hiyo ni beyond his ability natural disaster.inabidi tuwatafute wale WATHAILAND wa Lowasa wakatufanyie Artificial Rainfall kule Mtera na Kidatu Mabwawa yajae tupate maji ya kusukuma UMEME wa TANZAGIZA.
     
Loading...